»Kết quả - Lịch bóng đá »Bóng đá Bồ Đào Nha

Lịch bóng đá Bồ Đào Nha

Portugal - Liga ZON Sagres October 24
FT Vitoria de Setubal 0 - 1 Vitoria de Guimaraes
October 25
FT Boavista 1 - 2 P.Ferreira
FT Moreirense 2 - 0 Gil Vicente
FT Arouca 0 - 5 FC Porto
October 26
16:00 Estoril ? - ? Belenenses
16:00 Nacional ? - ? Academica
18:00 Sporting CP ? - ? Maritimo
20:15 Braga ? - ? Benfica
October 27
20:00 Rio Ave ? - ? Penafiel

Portugal - Segunda Liga October 22
FT Oliveirense 1 - 1 Maritimo B
FT Atletico 2 - 1 Leixoes
FT Aves 0 - 3 FC Porto B
FT Braga B 1 - 3 Feirense
FT Chaves 3 - 1 Santa Clara
FT Freamunde 3 - 0 Oriental
FT Olhanense 0 - 0 Beira-Mar
FT Trofense 1 - 0 Sp.Covilha
October 26
11:15 Portimonense ? - ? Benfica B
15:00 Beira-Mar ? - ? Aves
15:00 Feirense ? - ? Atletico
15:00 Leixoes ? - ? Maritimo B
15:00 Oriental ? - ? Trofense
15:00 Sp.Covilha ? - ? Viseu
15:00 Vitoria de Guimaraes B ? - ? Olhanense
16:00 FC Porto B ? - ? Freamunde
16:00 Santa Clara ? - ? Tondela
16:00 U. Madeira ? - ? Braga B
17:45 Farense ? - ? Chaves
October 27
15:30 Sporting CP B ? - ? Oliveirense

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group A October 26
15:00 AD Limianos ? - ? AD Fafe
15:00 Pedras Salgadas ? - ? Braganca
15:00 Vianense ? - ? SC Mirandela
15:00 Vieira ? - ? CD Cerveira
15:00 Vilaverdense FC ? - ? Santa Maria FC

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group B October 26
15:00 Amarante FC ? - ? Felgueiras 1932
15:00 Ribeirao ? - ? AD Oliveirense
15:00 Tirsense ? - ? Varzim
15:00 Vila Real ? - ? Vizela
16:00 Famalicao ? - ? CCD Santa Eulalia

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group C October 26
15:00 Cinfaes ? - ? Sousense
15:00 Coimbroes ? - ? Lourosa
15:00 Espinho ? - ? Salgueiros
15:00 FC Pedras Rubras ? - ? Sobrado
15:00 Moimenta da Beira ? - ? Gondomar

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group D October 26
15:00 FC Cesarense ? - ? Estarreja
15:00 Gafanha ? - ? Maritimo C
15:00 Lusitano FC ? - ? Sanjoanense
15:00 SC Joao Ver ? - ? Anadia
16:00 Camacha ? - ? CD Gouveia

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group E October 26
15:00 AD Nogueirense ? - ? Oliveira Hospital
15:00 Mortagua FC ? - ? Benfica Castelo Branco
15:00 Pombal ? - ? Naval
15:00 Tourizense ? - ? Pampilhosa
15:00 Vitoria de Sernache ? - ? Sourense

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group F October 26
15:00 Alcanenense ? - ? Sertanense
15:00 Atletico Riachense ? - ? Atletico Ouriense
15:00 Electrico ? - ? Torreense
15:00 Mafra ? - ? Fatima
15:00 U.Leiria ? - ? Caldas

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group G October 26
15:00 Atletico Malveira ? - ? Casa Pia
15:00 Desportivo Fabril Barreiro ? - ? Montemor
15:00 S.U. 1º de Dezembro ? - ? Pinhalnovense
15:00 Sacavenense ? - ? Loures
15:00 Sintrense ? - ? Cova da Piedade

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group H October 26
15:00 Aljustrelense ? - ? Louletano
15:00 CDR Quarteirense ? - ? Atletico Sport Clube Reguengos
15:00 Lusitano VRSA ? - ? Ferreiras
15:00 Moura Atletico Clube ? - ? SC Angrense
15:00 Operario ? - ? Praiense

Portugal - League Cup:: play-off September 24
FT Atletico 0 - 2 Gil Vicente
FT Oriental 0 - 0 Boavista
FT Sp.Covilha 3 - 1 Penafiel
FT Tondela 1 - 1 Arouca
FT U. Madeira 4 - 2 P.Ferreira
FT Viseu 3 - 1 Belenenses
FT Trofense 1 - 2 Moreirense
FT Chaves 1 - 1 Rio Ave

Portugal - Cup October 17
FT Atletico 3 - 0 Beira-Mar
October 18
AET Pedras Salgadas 1 - 3 Trofense
FT Varzim 2 - 1 Estoril
FT Aves 4 - 1 Boavista
FT Olhanense 2 - 4 Oriental
FT FC Porto 1 - 3 Sporting CP
FT Feirense 5 - 1 Amora FC
FT Sp.Covilha 2 - 3 Benfica
FT Famalicao 2 - 1 Pombal
October 19
AET Casa Pia 1 - 4 Vizela
FT Mortagua FC 1 - 3 AD Fafe
FT Operario 3 - 1 Tirsense
FT Sourense 0 - 1 CCD Santa Eulalia
AET Vitoria de Sernache 1 - 1 Vieira *
AET AD Oliveirense 2 - 3 Belenenses
FT Atletico Riachense 2 - 1 Benfica Castelo Branco
AET CF Serzedo 1 - 1 Espinho *
FT Chaves 7 - 0 Cova da Piedade
FT Coimbroes 0 - 1 Rio Ave
AET Freamunde 3 - 2 Felgueiras 1932
FT Gil Vicente 2 - 1 Real SC
FT Maritimo 4 - 0 Gondomar
FT Moura Atletico Clube 0 - 2 Vitoria de Guimaraes
FT Nacional 6 - 1 Alcanenense
FT P.Ferreira 4 - 0 Atletico Sport Clube Reguengos
AET Penafiel * 2 - 2 Tondela
AET Ribeirao 2 - 0 Torreense
FT Salgueiros 1 - 3 Oliveirense
FT Santa Maria FC 1 - 0 Academica
FT Braga 4 - 1 CD Alcains
FT Moreirense 2 - 1 FC Pedras Rubras
FT Vitoria de Setubal 1 - 0 Arouca

Portugal - League Cup:: group A August 3
FT Chaves 2 - 2 Oliveirense
FT Farense 0 - 1 U. Madeira

Portugal - League Cup:: group B August 3
FT Portimonense 0 - 0 Freamunde
FT Viseu 0 - 0 Sp.Covilha

Portugal - League Cup:: group C August 20
FT Olhanense 1 - 3 Oriental
FT Santa Clara 2 - 1 Tondela

Portugal - League Cup:: group D August 20
FT Atletico 2 - 0 Beira-Mar
FT Aves 0 - 1 Trofense

Xổ số SMS mobile

Kết quả xổ số Miền Bắc

Kết quả xổ số Miền Nam

Kết quả xổ số Miền Trung

Xổ số kiến thiết trực tiếp

Lịch xổ số hôm nay

Tin tức xổ sổ

KQ bóng đá trực tiếp

Kết quả - Lịch bóng đá

Nhận KQXS qua tin nhắn

Dò vé số trúng thưởng:

Liên kết link hay:

Xem kết quả xổ số theo ngày:

Những từ khóa liên quan

Xem ket qua bong da VDQG Bo Dao Nha 2013 - 2014, ket qua bong da VDQG Bo Dao Nha, bong da VDQG Bo Dao Nha, giai bong da VDQG Bo Dao Nha, giai dau bong da VDQG Bo Dao Nha, ket qua dau bong da VDQG Bo Dao Nha, Xem lịch bóng đá Bồ Đào Nha, lịch bóng đá Bồ Đào Nha, lịch giải bóng đá Bồ Đào Nha, ket qua vo dich Bo Dao Nha, ket qua thi dau vo dich Bo Dao Nha, vo dich Bo Dao Nha 2013 - 2014 Xem lich bong da VDQG Bo Dao Nha 2013

Xem KQXS miễn phí trên di động

dat banner quang cao truc tuyen