»Kết quả - Lịch bóng đá »Bóng đá Bồ Đào Nha

Lịch bóng đá Bồ Đào Nha

Portugal - Liga ZON Sagres September 19
FT Vitoria de Guimaraes 1 - 1 P.Ferreira
September 20
live 16' Penafiel 1 - 0 Vitoria de Setubal
19:15 Nacional ? - ? Braga
September 21
15:00 Belenenses ? - ? Maritimo
15:00 Rio Ave ? - ? Arouca
16:00 Benfica ? - ? Moreirense
17:00 Gil Vicente ? - ? Sporting CP
19:15 FC Porto ? - ? Boavista
September 22
19:00 Academica ? - ? Estoril

Portugal - Segunda Liga September 17
FT FC Porto B 1 - 0 Oriental
FT Olhanense 0 - 1 U. Madeira
FT Aves 0 - 0 Oliveirense
FT Chaves 3 - 2 Sporting CP B
FT Trofense 0 - 1 Maritimo B
FT Viseu 1 - 1 Braga B
FT Beira-Mar 1 - 0 Farense
FT Benfica B 2 - 2 Atletico
FT Freamunde 2 - 0 Leixoes
September 20
15:00 U. Madeira ? - ? Benfica B
September 21
10:15 Beira-Mar ? - ? FC Porto B
14:00 Oliveirense ? - ? Viseu
14:30 Maritimo B ? - ? Tondela
15:00 Braga B ? - ? Atletico
15:00 Farense ? - ? Portimonense
15:00 Feirense ? - ? Chaves
15:00 Leixoes ? - ? Trofense
15:00 Oriental ? - ? Olhanense
15:00 Santa Clara ? - ? Vitoria de Guimaraes B
15:00 Sp.Covilha ? - ? Aves
September 22
15:00 Sporting CP B ? - ? Freamunde

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group A September 21
14:00 AD Fafe ? - ? Vieira
14:00 AD Limianos ? - ? Pedras Salgadas
14:00 Braganca ? - ? CD Cerveira
14:00 SC Mirandela ? - ? Santa Maria FC
14:00 Vianense ? - ? Vilaverdense FC

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group B September 21
14:00 AD Oliveirense ? - ? Felgueiras 1932
14:00 CCD Santa Eulalia ? - ? Amarante FC
14:00 Famalicao ? - ? Ribeirao
14:00 Tirsense ? - ? Vila Real
16:00 Varzim ? - ? Vizela

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group C September 20
16:00 Espinho ? - ? Cinfaes
September 21
14:00 FC Pedras Rubras ? - ? Moimenta da Beira
14:00 Salgueiros ? - ? Coimbroes
14:00 Sobrado ? - ? Gondomar
14:00 Sousense ? - ? Lourosa

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group D September 21
14:00 Anadia ? - ? Gafanha
14:00 Estarreja ? - ? CD Gouveia
14:00 FC Cesarense ? - ? Camacha
14:00 SC Joao Ver ? - ? Lusitano FC
14:00 Sanjoanense ? - ? Maritimo C

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group E September 21
14:00 Benfica Castelo Branco ? - ? Vitoria de Sernache
14:00 Mortagua FC ? - ? AD Nogueirense
14:00 Naval ? - ? Pampilhosa
14:00 Oliveira Hospital ? - ? Sourense
14:00 Pombal ? - ? Tourizense

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group F September 21
14:00 Alcanenense ? - ? Mafra
14:00 Electrico ? - ? U.Leiria
14:00 Fatima ? - ? Atletico Ouriense
14:00 Sertanense ? - ? Atletico Riachense
14:00 Torreense ? - ? Caldas

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group G September 21
14:00 Desportivo Fabril Barreiro ? - ? Sintrense
14:00 Loures ? - ? Atletico Malveira
14:00 Montemor ? - ? Cova da Piedade
14:00 Pinhalnovense ? - ? Casa Pia
14:00 Sacavenense ? - ? S.U. 1º de Dezembro

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group H September 20
14:00 Operario ? - ? Moura Atletico Clube
September 21
14:00 Aljustrelense ? - ? Lusitano VRSA
14:00 Ferreiras ? - ? Atletico Sport Clube Reguengos
14:00 Louletano ? - ? CDR Quarteirense
14:00 Praiense ? - ? SC Angrense

Portugal - Cup September 6
AET Alcains * 2 - 2 Piense
FT Amarante 0 - 1 Mafra
FT Atl. Riachense 4 - 3 Sao Joao Ver
AET Atletico Malveira 4 - 1 Lusitano VRSA
FT Atletico Reguengos 5 - 3 Tourizense
AET Espinho * 0 - 0 Camacha
FT Fafe 1 - 0 Pinhalnovense
FT Fazendense 2 - 3 Caldas
FT Febres 0 - 1 Nogueirense
FT Ferreiras 0 - 3 Famalicao
FT Limianos 1 - 0 Fabril Barreiro
FT Lusitania 3 - 2 Fatima
FT Lusitano FCV 2 - 0 Estarreja
FT Merelinense 2 - 3 Felgueiras
FT Montemor 4 - 1 Oliv. Hospital
FT Pampilhosa 0 - 2 Sertanense
FT Santa Maria FC 2 - 1 Braganca
AET Sobrado 2 - 2 Moura *
FT Soito 0 - 1 Atletico Ouriense
FT Sousense 2 - 0 Gafanha
AET Varzim 2 - 1 Mirandela
FT Viana Alentejo 0 - 2 Vianense
FT Vila Real 2 - 1 1.Dezembro
FT Vizela 3 - 1 Cerveira
September 7
AET Cultural Correlha 0 - 2 Loures

Portugal - League Cup:: group A August 3
FT Chaves 2 - 2 Oliveirense
FT Farense 0 - 1 U. Madeira

Portugal - League Cup:: group B August 3
FT Portimonense 0 - 0 Freamunde
FT Viseu 0 - 0 Sp.Covilha

Portugal - League Cup:: group C August 20
FT Olhanense 1 - 3 Oriental
FT Santa Clara 2 - 1 Tondela

Portugal - League Cup:: group D August 20
FT Atletico 2 - 0 Beira-Mar
FT Aves 0 - 1 Trofense

Portugal - Super Cup August 10
AET Benfica * 0 - 0 Rio Ave

Xổ số SMS mobile

Kết quả xổ số Miền Bắc

Kết quả xổ số Miền Nam

Kết quả xổ số Miền Trung

Xổ số kiến thiết trực tiếp

Lịch xổ số hôm nay

Tin tức xổ sổ

KQ bóng đá trực tiếp

Kết quả - Lịch bóng đá

Nhận KQXS qua tin nhắn

Dò vé số trúng thưởng:

Liên kết link hay:

Xem kết quả xổ số theo ngày:

Những từ khóa liên quan

Xem ket qua bong da VDQG Bo Dao Nha 2013 - 2014, ket qua bong da VDQG Bo Dao Nha, bong da VDQG Bo Dao Nha, giai bong da VDQG Bo Dao Nha, giai dau bong da VDQG Bo Dao Nha, ket qua dau bong da VDQG Bo Dao Nha, Xem lịch bóng đá Bồ Đào Nha, lịch bóng đá Bồ Đào Nha, lịch giải bóng đá Bồ Đào Nha, ket qua vo dich Bo Dao Nha, ket qua thi dau vo dich Bo Dao Nha, vo dich Bo Dao Nha 2013 - 2014 Xem lich bong da VDQG Bo Dao Nha 2013

Xem KQXS miễn phí trên di động

dat banner quang cao truc tuyen