»Kết quả - Lịch bóng đá »Bóng đá Pháp - Ligue 1

Lịch bóng đá Pháp

France - Ligue 1 October 31
19:30 Monaco ? - ? Reims
November 1
16:00 Lorient ? - ? Paris Saint Germain
19:00 Guingamp ? - ? Bastia
19:00 Lille ? - ? Saint Etienne
19:00 Metz ? - ? Caen
19:00 Montpellier ? - ? Evian Thonon Gaillard
19:00 Nice ? - ? Lyon
November 2
13:00 Nantes ? - ? Rennes
16:00 Bordeaux ? - ? Toulouse
20:00 Marseille ? - ? Lens

France - Ligue 2 October 31
19:00 Auxerre ? - ? Brest
19:00 Clermont Foot ? - ? Nimes
19:00 Creteil ? - ? Sochaux
19:00 Dijon ? - ? Ajaccio
19:00 GFCO Ajaccio ? - ? Chateauroux
19:00 Laval ? - ? Tours
19:00 Le Havre ? - ? Arles-Avignon
19:00 Troyes ? - ? Orleans
November 1
13:00 Niort ? - ? Nancy
November 3
19:30 Valenciennes ? - ? Angers

France - National October 31
19:00 Boulogne ? - ? Lucon
19:00 Bourg-Peronnas ? - ? Istres
19:00 CA Bastia ? - ? Dunkerque
19:00 Colmar ? - ? Amiens
19:00 Epinal ? - ? Chambly
19:00 Le Poire Sur Vie ? - ? Red Star
19:00 Marseille Consolat ? - ? Frejus Saint Raphael
19:00 Paris FC ? - ? US Colomiers
19:00 Strasbourg ? - ? Avranches

France - CFA:: group A November 1
15:00 Lens B ? - ? Mantes
16:00 Paris Saint Germain B ? - ? Croix
16:00 US Ivry ? - ? Dieppe
17:00 Calais ? - ? Arras
17:00 Entente SSG ? - ? Roye
17:00 Lille B ? - ? Romorantin
17:00 Quevilly ? - ? Beauvais
17:00 Sedan ? - ? Amiens AC

France - CFA:: group B October 31
18:00 Montceau ? - ? Metz B
18:00 Yzeure ? - ? Jura Sud
November 1
14:00 Mulhouse ? - ? CM Aubervilliers
16:00 Viry Chatillon ? - ? Troyes B
17:00 Drancy ? - ? Raon L Etape
November 2
14:00 Fleury Merogis U.S ? - ? Sarre-Union
14:00 Saint Etienne B ? - ? ASM Belfort
14:00 Sochaux B ? - ? Moulins

France - CFA:: group C November 1
16:00 St. Priest ? - ? AS Beziers
17:00 Hyeres ? - ? Monts Or Azergues
17:00 Lyon B ? - ? Martigues
17:00 Lyon la Duchere ? - ? Marignane
17:00 Montpellier B ? - ? Sete
17:00 US Le Pontet ? - ? Nice B
19:00 Grenoble ? - ? Villefranche sur Saone
19:00 Rodez ? - ? Monaco B

France - CFA:: group D October 31
19:00 Vitre ? - ? Lorient B
November 1
17:00 St. Malo ? - ? Stade Bordelais
17:00 Tarbes ? - ? Les Herbiers
17:30 Plabennec ? - ? Limoges
17:30 Trelissac ? - ? Pau
17:30 Vendee Fontenay Foot ? - ? Nantes B
18:00 Mont-de-Marsan ? - ? Concarneau
November 2
13:00 Bordeaux B ? - ? Pontivy

France - League Cup October 28
FT Bastia 3 - 1 Auxerre
AET Caen 4 - 3 Clermont Foot
FT Evian Thonon Gaillard 1 - 2 Lorient
FT Lens 0 - 2 Creteil
FT Montpellier 0 - 1 Ajaccio
FT Nantes 4 - 0 Laval
AET Reims 2 - 3 Arles-Avignon
FT Toulouse 1 - 3 Bordeaux
October 29
AET Nice 3 - 3 Metz *
FT Rennes 2 - 1 Marseille

France - Cup October 25
FT Epernay 0 - 1 Sedan
AET AS Graces 2 - 1 Plouzane
AET AS Polignac 0 - 1 Yzeure
FT Argentre du Plessis 4 - 2 Servon CS
FT Beaumont St Cyr 0 - 4 Chauray
FT RC Amiens 0 - 5 Chambly
FT Paris CA 2 - 5 Paris FC
FT Vallee Gresse 1 - 4 Aix FC
FT CM Aubervilliers 2 - 1 Entente SSG
AET La Roche 2 - 2 Lucon *
AET Libourne St.Seurin 3 - 1 Pau
AET US Reipertswiller 1 - 2 Strasbourg
FT AS Gemenosienne 0 - 2 Martigues
FT Drancy 1 - 3 Fleury Merogis U.S
FT FA Illkirch Graffenstaden 1 - 0 ASC Biesheim
FT Illhaeusern 0 - 3 Colmar
FT Maubeuge 4 - 1 US Biachoise
FT OC Cesson 0 - 3 Vitre
AET St Maur Lusitanos * 1 - 1 Villemomble Sports
FT AS Trouville Deauville 2 - 0 Tourlaville
FT Amneville 1 - 2 Epinal
FT Beauvais 1 - 0 Roye
FT CA Pontarlier 2 - 1 Besancon ASPTT
AET Cournon d'Auvergne 0 - 2 Aurillac Arpajon
FT FC de Limonest 2 - 0 AS Minguettes Venissieux
FT Flers FC 1 - 4 ST Lo Manche
FT Jura Sud 4 - 0 Racing Besancon
FT La Fleche RC 0 - 2 Le Mans
FT La Valette 0 - 3 Marseille Consolat
FT Lannion 0 - 1 Concarneau
AET Le Puy 2 - 0 St. Georges
FT Marssac RS 2 - 1 Lourdes FC
FT Pouzauges Reaumur AC 1 - 4 Le Poire Sur Vie
FT Sarreguemines FC 3 - 2 Raon L Etape
FT Selongey 1 - 2 Montceau
FT St. Malo 3 - 1 La Saint Colomban Locmine
AET US Granvillaise 1 - 1 Avranches *
FT Vaulx-en-Velin 7 - 1 Feurs
FT AFC Compiegne 0 - 2 Amiens
FT AS Portet 1 - 4 Balma
AET Bayard Saumur 1 - 3 Carquefou
FT Ain Sud Foot 1 - 0 ES Bressane Marboz
FT Bergerac Perigord 0 - 1 Anglet
FT Mont-de-Marsan 1 - 2 Trelissac
FT Poitiers 0 - 1 Bressuire
FT Sainte Geneviève 2 - 1 Issy les Moulineaux
AET Seyssinet Pariset 1 - 2 Bourgoin Jallieu
FT Trelaze 0 - 3 Cholet
AET US Chauvigny 2 - 1 Cognac
FT Vallee Bleue 0 - 4 St. Priest
FT Vichy 1 - 0 Perignat-les-Sarlieve
FT CS Neuvillois 0 - 2 Mos 3 Rivieres
FT Golfech St Paul d Espy 0 - 1 Tarbes
FT Meymac 2 - 1 Thouars Foot 79
FT Pays Mazametain 2 - 4 Auch Football
FT Pont du Chateau 0 - 4 Moulins
AET Rilhac Rancon 1 - 2 La Rochelle
FT Saint Marcellin 2 - 1 US Millery Vourles
FT Saint-Chamond 0 - 2 Lyon la Duchere
FT US De Cazeres 1 - 2 Semeac
FT Eglantine Vierzon 2 - 1 SMOC St Jean de Brayes
October 26
AET AS Girancourt 2 - 1 Uckange
FT AS Morhange 2 - 1 Verdun Belleville
FT CS Blenod 0 - 1 ES Villerupt
FT Grand Couronne 0 - 4 Forbach
FT La Chapelle Saint Luc 1 - 2 Esperance St. Dizier
FT Pagny sur Moselle 1 - 0 Luneville
FT Reims Sainte-Anne 2 - 0 Eclaron Valcourt
FT Sainte Savine Riviere de Corps 2 - 0 Charleville
AET St Mihiel 5 - 2 SG Marienau
AET Triangle d'Or 2 - 2 Clemenceau Besancon *
AET AC St Romain de Colbosc 1 - 3 Gonfreville
FT AS St Apollinaire 0 - 2 Louhans Cuiseaux
FT AS Sundhoffen 0 - 5 Sarre-Union
FT Aulnay CSL 2 - 3 Red Star
FT Avallon CO 4 - 0 Nevers Football
AET Blois 3 - 1 Vineuil SP
AET Bobigny 2 - 1 US Ivry
FT Bonchamp 3 - 0 La Suze
AET Borgo FC 2 - 1 CA Bastia
FT CA Pont Audemer 1 - 2 US Lillebonnaise
FT CMS Oissel 4 - 1 US Gasny
AET CS Amiens Montieres 1 - 3 RC Clermontois
FT Chambotte FC 0 - 2 Monts Or Azergues
FT Chatou 0 - 3 Champigny F.C. 94
FT Conflans 0 - 1 Noisy le Sec
FT Cote Bleue 0 - 4 Istres
FT Deville Maromme 0 - 1 Quevilly
AET Dijon USC 4 - 4 FC Chalon *
FT ES Cheminots Longueau 0 - 1 Laon
FT ES Labeuvriere 0 - 3 Dunkerque
AET ES Paulhan Pezenas * 1 - 1 AS Beziers
FT ES Vallieres 1 - 3 Andrezieux
FT ES de Caudry 1 - 3 Calais
FT Esman 0 - 2 Stade Bordelais
FT FC Salaise 0 - 1 Echirolles FC
FT FC Saverne 3 - 1 AS Illzach-Modenheim
FT L'Eclair Neufchatel 3 - 5 Croix
AET Lille Sud * 0 - 0 Tourcoing US
AET Marck * 0 - 0 St Amand FC
FT Meaux Academy Cs 3 - 0 Antony Sports
FT Neuvilloise 96 1 - 2 St Bethunois
FT Orthez 1 - 2 FC des Graves
AET Orvault Sports 0 - 0 Vertou *
FT Pont Ste Maxence 0 - 6 Amiens AC
AET RC Ancenis 44 1 - 2 Vendee Fontenay Foot
FT Rive de Gier AC 0 - 3 Rhone Vallee FC
13:30 SC Bocognano ? - ? EF Bastia
FT SC Hazebrouck 0 - 1 Noeux-les-Mines
AET SS Zillisheim 1 - 3 SC Dinsheim
AET Saint Berthevin * 1 - 1 St Mayenne FC
FT Saint-Andre-des-Eaux 2 - 3 JSC Bellevue Nantes
FT Seltz FC 2 - 1 FC Obermodern
FT St Jean Beaulieu 0 - 1 Frejus Saint Raphael
FT St Medard EJ 0 - 3 US Lormont
FT Steinseltz 1 - 2 Saint Louis Neuweg
FT Sud Lyonnais F2013 0 - 3 Grenoble
AET US Choisy au Bac 1 - 2 Ailly-sur-Somme
FT US Portugaise Roubaix Tourcoing 0 - 3 Arras
FT US Saint Andre 0 - 3 Loon Plage
FT US St Pol sur Ternoise 1 - 5 Boulogne
FT US Thouareenne 1 - 5 Voltigeurs de Chateaubriant
AET US Vimy 0 - 0 Cambrai *
FT USM Saran 1 - 0 Avoine Chinon
FT Val Durance 0 - 3 US Marseille Endoume Catalans
FT Vierzon Foot 18 5 - 0 ES du Moulon Bourges
FT Villebois Haute Boheme 1 - 7 Brive
FT Yerres-Crosne 1 - 4 Saint Ouen I Aumone
FT AS Brecey 2 - 5 SC Herouvillais
FT AS Chantepie 1 - 3 Guichen
FT CA Poussan 0 - 3 Avenir Foot Lozere
FT Chartres De Bretagne 0 - 6 Pontivy
FT ES Uzes Pont du Gard 2 - 3 Ales
AET Elven 1 - 1 St Pontivyen *
14:00 Frontignan AC ? - ? Agde
FT La Gacilly 1 - 2 Plabennec
FT Petit-Bard Montpellier 1 - 0 St Clement Montferrier
FT Plobannalec AS 2 - 0 COBSP St Brieuc
FT Plouvorn 3 - 0 Pluvigner
FT Quimperle 0 - 3 AGL Drapeau Fougeres
AET Saint Brieuc Ginglin 2 - 1 Quimper Kerfeunteun
AET Toulouse Rodeo F.C * 2 - 2 US Colomiers
FT US Larmor Plage 1 - 3 Dinan-Lehon
AET Haguenau 2 - 3 Mulhouse
FT St. Omer 6 - 0 FC Dunkerque Malo Plage

Xổ số SMS mobile

Kết quả xổ số Miền Bắc

Kết quả xổ số Miền Nam

Kết quả xổ số Miền Trung

Xổ số kiến thiết trực tiếp

Lịch xổ số hôm nay

Tin tức xổ sổ

KQ bóng đá trực tiếp

Kết quả - Lịch bóng đá

Nhận KQXS qua tin nhắn

Dò vé số trúng thưởng:

Liên kết link hay:

Xem kết quả xổ số theo ngày:

Những từ khóa liên quan

Xem ket qua bong da Phap 2013 - 2014, ket qua bong da Phap, bong da Phap, giai bong da Phap, giai dau bong da Phap, ket qua dau bong da Phap, Xem lịch bóng đá Pháp, lịch bóng đá Pháp, lịch giải bóng đá Pháp, ket qua Ligue 1, ket qua thi dau Ligue 1, Ligue 1 2013 - 2014 Xem lich bong da Phap 2013 - 2014, lich bong da Phap, bong da Phap, lich giai bong da Phap, lich thi dau bong da Phap, lich dau bong da Phap

Xem KQXS miễn phí trên di động

dat banner quang cao truc tuyen