»Kết quả - Lịch bóng đá »Bóng đá Ý - Lega Serie A

Lịch bóng đá Ý - Italia, cup Serie A

Italy - Serie A January 17
FT Empoli 0 - 0 Inter
FT Palermo 1 - 1 Roma
January 18
FT Lazio 0 - 1 SSC Napoli
FT AC Milan 0 - 1 Atalanta
FT Cesena 2 - 3 Torino
FT ChievoVerona 1 - 2 Fiorentina
FT Genoa 3 - 3 Sassuolo
FT Parma 0 - 2 Sampdoria
FT Udinese 2 - 2 Cagliari
FT Juventus 4 - 0 Hellas Verona

Italy - Serie B January 17
FT Bari 0 - 0 Entella
FT Brescia 3 - 1 Frosinone
FT Cittadella 1 - 1 Modena
FT Latina 0 - 0 Vicenza
FT Pro Vercelli 1 - 1 Avellino
FT Spezia 1 - 1 Varese
FT Ternana 2 - 1 Crotone
FT Trapani 2 - 4 Pescara
FT Virtus Lanciano 3 - 0 Catania
January 18
FT Carpi 1 - 2 Livorno
January 19
FT Bologna 2 - 1 Perugia

Italy - Lega Pro:: group A January 16
FT Monza 0 - 1 Renate
January 17
FT Lumezzane 0 - 0 Giana Erminio
FT Venezia 2 - 0 Pordenone Calcio
FT Bassano V. 0 - 0 Sudtirol
FT Pro Patria 2 - 3 Pavia
FT Alessandria 0 - 0 Real Vicenza
FT Feralpisalò 1 - 1 Novara
January 18
FT Como 0 - 0 Sassari Torres
FT Arezzo 0 - 1 Albinoleffe
Canc. Vicenza ? - ? Albinoleffe
FT Cremonese 0 - 0 Mantova

Italy - Lega Pro:: group B January 17
FT L'Aquila 3 - 0 Ascoli Picchio FC 1898
FT Lucchese 1 - 1 Gubbio
FT San Marino 3 - 0 Pontedera
FT Tuttocuoio 1 - 1 Prato
FT Forli 0 - 0 Pro Piacenza
January 18
FT Pisa 1 - 0 Santarcangelo
FT Pistoiese 1 - 1 Carrarese
FT SPAL 2013 2 - 0 Savona
FT Grosseto 0 - 1 Teramo
FT US Ancona 1905 2 - 0 Reggiana

Italy - Lega Pro:: group C January 16
FT Matera 3 - 1 Juve Stabia
January 17
FT Ischia Isolaverde 0 - 1 Melfi
FT Catanzaro 0 - 1 Benevento
FT Savoia 2 - 1 Vigor Lamezia
January 18
FT Aversa 1 - 1 Casertana
FT Foggia 4 - 1 Cosenza
FT Lupa Roma 2 - 2 Messina
FT Barletta 1 - 1 Lecce
FT Salernitana 1 - 0 Martina
January 19
FT Reggina 1 - 1 Paganese

Italy - Serie D:: group A January 17
FT ASD Calcio Chieri 1955 2 - 1 Argentina
FT Borgomanero 1 - 3 Pro Settimo
FT Derthona 0 - 2 Sestri Levante
FT Lavagnese 4 - 1 Vallee d'Aoste Charvensod
FT Asti 1 - 0 Oltrepo Voghera
FT Borgosesia 4 - 1 RapalloBogliasco
FT Vado 2 - 0 Caronnese
January 18
FT Acqui 2 - 2 Novese
FT Cuneo 2 - 1 Bra
FT Sancolombano 0 - 0 Sporting Bellinzago
January 21
13:30 Argentina ? - ? Acqui
13:30 Bra ? - ? Asti
13:30 Caronnese ? - ? Oltrepo Voghera
13:30 Novese ? - ? Vado
13:30 Pro Settimo ? - ? ASD Calcio Chieri 1955
13:30 RapalloBogliasco ? - ? Lavagnese
13:30 Sancolombano ? - ? Derthona
13:30 Sestri Levante ? - ? Cuneo
13:30 Sporting Bellinzago ? - ? Borgosesia
13:30 Vallee d'Aoste Charvensod ? - ? Borgomanero

Italy - Serie D:: group B January 17
FT Caravaggio 1 - 1 Inveruno
FT Virtus Verona 7 - 0 MapelloBonate
January 18
FT A.C. Montichiari 2 - 4 Sondrio Calcio
FT Castellana 0 - 1 Ciserano
FT Castiglione 1 - 0 Ciliverghe Mazzano
FT Lecco 2 - 0 Folgore Caratese
FT Pontisola 2 - 2 Villafranca
FT Seregno 1 - 2 Olginatese
FT Seriate 3 - 1 Pergolettese
January 21
13:30 Ciliverghe Mazzano ? - ? Pro Sesto
13:30 Ciserano ? - ? Seriate
13:30 Folgore Caratese ? - ? Virtus Verona
13:30 Inveruno ? - ? Lecco
13:30 MapelloBonate ? - ? Castellana
13:30 Olginatese ? - ? Castiglione
13:30 Pergolettese ? - ? Pontisola
13:30 Sondrio Calcio ? - ? Caravaggio
13:30 Villafranca ? - ? Seregno

Italy - Serie D:: group C January 18
FT ArzignanoChiampo 1 - 0 Mori
FT Belluno 2 - 2 Tamai
FT Biancoscudati Padova 2 - 1 Montebelluna
FT Clodiense 4 - 1 Ripa Fenadora
FT Dro 1 - 3 Altovicentino
FT Giorgione 2 - 1 Union Pro
FT Legnago Salus 1 - 1 Kras
FT Mezzocorona 1 - 3 Fontanafredda
FT Sacilese 1 - 1 Triestina

Italy - Serie D:: group D January 17
FT Fidenza 0 - 1 Romagna Centro
FT Mezzolara 0 - 1 S.P. Padova
FT Scandicci 0 - 0 Thermal Abano
January 18
FT Abano 0 - 4 Piacenza
FT Bellaria Igea M. 2 - 0 Fortis Juventus
FT Castelfranco 2 - 2 Delta Porto Tolle
FT Correggesse 1 - 1 Formigine
FT Este 4 - 1 Ribelle
FT Fiorenzuola 1 - 0 Montemurlo
FT Imolese Calcio 0 - 4 Rimini
January 21
13:30 Correggesse ? - ? Scandicci
13:30 Delta Porto Tolle ? - ? Imolese Calcio
13:30 Formigine ? - ? Fiorenzuola
13:30 Fortis Juventus ? - ? S.P. Padova
13:30 Piacenza ? - ? Castelfranco
13:30 Ribelle ? - ? Bellaria Igea M.
13:30 Rimini ? - ? Este
13:30 Romagna Centro ? - ? Mezzolara
13:30 Thermal Abano ? - ? Fidenza
14:00 Montemurlo ? - ? Abano

Italy - Serie D:: group E January 18
FT Colligiana 2 - 0 Ponsacco
FT Flaminia 3 - 0 Gualdo Casacastalda
FT Foligno 0 - 0 Pianese
FT Massese 3 - 1 Trestina
FT Poggibonsi 2 - 0 Rieti
FT Sangiovannese 3 - 2 Siena
FT Sansepolcro 2 - 0 San Donato
FT U.S. Gavorrano 2 - 0 Bastia Calcio
FT Voluntas Spoleto 2 - 0 Villabiagio

Italy - Serie D:: group F January 18
FT Agnonese 1 - 0 Castelfidardo
FT Amiternina 1 - 1 Campobasso
FT Celano 1 - 2 Chieti
FT Civitanovese 1 - 1 Vis Pesaro
FT Fano Alma J. 0 - 0 Maceratese
FT Fermana 0 - 1 Recanatese
FT Giulianova 1 - 1 Sambenedettese
FT Jesina 0 - 0 San Nicolo
FT Termoli Calcio 0 - 1 Matelica

Italy - Serie D:: group G January 17
FT Aprilia 3 - 0 Terracina
FT Nuorese 3 - 0 Sora
January 18
FT Anziolavinio 1 - 4 Ostia Mare
FT Castelli Romani 3 - 1 Cynthia
FT Fondi 5 - 1 Selargius
FT Isola Liri 2 - 1 Budoni
FT Olbia 0 - 1 Viterbese
FT Palestrina 2 - 1 Astrea
FT San Cesareo 1 - 1 Arzachena
January 21
13:30 Ostia Mare ? - ? Palestrina

Italy - Serie D:: group H January 18
FT Bisceglie 3 - 0 Grottaglie
FT Francavilla 1 - 2 Andria BAT
FT Gelbison Cilento 3 - 1 Potenza
FT Monopoli 1 - 0 San Severo
FT Pomigliano 1 - 1 Arzanese
FT Puteolana 0 - 1 Manfredonia
FT Scafatese 0 - 1 Sarnese 1926
FT Brindisi 2 - 0 Gallipoli
FT Cavese 1 - 0 Taranto

Italy - Serie D:: group I January 17
FT Hinterreggio 1 - 1 Battipagliese
FT Nerostellati Frattese 2 - 2 Torrecuso
January 18
FT Agropoli 2 - 0 Leonfortese
FT Gioiese 0 - 0 Akragas
FT Montalto Uffugo 1 - 3 Noto
FT Orlandina 0 - 5 Roccella
Postp. Progreditur Marcianise ? - ? Due Torri
FT Rende 1 - 1 Sorrento
FT Tiger Brolo 0 - 1 Turris Neapolis

Italy - Coppa Italia January 20
AET Roma 2 - 1 Empoli
January 21
17:00 Fiorentina ? - ? Atalanta
20:00 Inter ? - ? Sampdoria
January 22
20:00 SSC Napoli ? - ? Udinese

Italy - Coppa Italia Lega Pro Play-Off December 3, 2014
FT Como 4 - 0 Alessandria
AET Feralpisalo 2 - 2 Bassano *
AET Spal 3 - 2 Prato
FT Pontedera 3 - 1 Pisa

Italy - Serie C Super Cup May 11, 2014
FT Virtus Entella 1 - 1 Perugia
May 15, 2014
FT Perugia 3 - 1 Virtus Entella

Italy - Coppa Italia Lega Pro October 29, 2014
AET Lecce 1 - 1 Matera *
FT Bassano 1 - 0 Mantova
AET Nuova Cosenza * 0 - 0 Reggina
FT Pisa 4 - 0 Sassari Torres
FT Salernitana 2 - 0 Messina
FT Feralpisalo 1 - 0 Lumezzane
FT Alessandria 5 - 1 Pavia
FT Casertana 2 - 1 Benevento

Tìm kiếm thông tin trên trang xemketquaxoso.net

Xổ số SMS mobile

Kết quả xổ số Miền Bắc

Kết quả xổ số Miền Nam

Kết quả xổ số Miền Trung

Xổ số kiến thiết trực tiếp

Lịch xổ số hôm nay

Tin tức xổ sổ

KQ bóng đá trực tiếp

Kết quả - Lịch bóng đá

Nhận KQXS qua tin nhắn

Dò vé số trúng thưởng:

Liên kết link hay:

Xem kết quả xổ số theo ngày:

Những từ khóa liên quan

Xem ket qua bong da Y - Italia 2013 - 2014, ket qua bong da Y - Italia, bong da Y - Italia, giai bong da Y - Italia, giai dau bong da Y - Italia, ket qua dau bong da Y - Italia, Xem lịch bóng đá Ý - Italy, lịch bóng đá Ý - Italy, lịch giải bóng đá Ý - Italy, ket qua Lega Serie A, ket qua thi dau Lega Serie A, Lega Serie A 2013 - 2014 Xem lich bong da Y - Italia 2013 - 2014, lich bong da Y - Italia, bong da Y - Italia, lich giai bong da Y - Italia, lich thi dau bong da Y - Italia, lich dau bong da Y

Xem KQXS miễn phí trên di động