»Kết quả - Lịch bóng đá »Cup C1 - Champions League

Lịch bóng đá cúp C1 - Champions League

Italy - Serie B September 19
17:00 Carpi ? - ? Trapani
19:00 Spezia ? - ? Entella

Italy - Lega Pro:: group A September 19
17:30 Alessandria ? - ? Pavia

Italy - Lega Pro:: group C September 19
18:45 Lecce ? - ? Reggina

Spain - Liga BBVA September 19
19:00 Elche ? - ? Eibar

Germany - Bundesliga September 19
18:30 Freiburg ? - ? Hertha Berlin

Germany - 2nd Bundesliga September 19
16:30 Aalen ? - ? Sandhausen
16:30 Aue ? - ? St. Pauli
16:30 Braunschweig ? - ? Darmstadt

Germany - 3rd Liga September 19
17:00 Dynamo Dresden ? - ? Mainz 05 II
17:00 St.Kickers ? - ? Osnabruck
17:00 Unterhaching ? - ? Duisburg

Germany - Regionalliga Bayern September 19
16:00 1860 Munchen II ? - ? TSV Buchbach
16:30 Ingolstadt II ? - ? Burghausen
16:30 SV Seligenporten ? - ? Nuernberg II
17:00 Augsburg II ? - ? SV Heimstetten
17:00 Eintracht Bamberg ? - ? SV Schalding-Heining
17:30 FC Schweinfurt ? - ? FC Memmingen

Germany - Regionalliga Nord September 19
17:30 Cloppenburg ? - ? Meppen

Germany - Regionalliga Nordost September 19
17:00 Magdeburg ? - ? FSV Wacker Nordhausen

Germany - Regionalliga West September 19
17:00 Bochum II ? - ? SC Wiedenbrueck
17:30 Oberhausen ? - ? Sportfreunde Lotte

Germany - Regionalliga Südwest September 19
17:00 Saarbrucken ? - ? Hoffenheim II
17:30 Kick. Offenbach ? - ? Nottingen

France - Ligue 1 September 19
18:30 Bordeaux ? - ? Evian Thonon Gaillard

France - Ligue 2 September 19
18:00 Auxerre ? - ? Ajaccio
18:00 Brest ? - ? Arles-Avignon
18:00 Chateauroux ? - ? Nancy
18:00 Creteil ? - ? Clermont Foot
18:00 GFCO Ajaccio ? - ? Dijon
18:00 Laval ? - ? Angers
18:00 Niort ? - ? Valenciennes
18:00 Sochaux ? - ? Nimes
18:00 Tours ? - ? Orleans

France - National September 19
18:00 Boulogne ? - ? Dunkerque
18:00 Bourg-Peronnas ? - ? Strasbourg
18:00 CA Bastia ? - ? Le Poire Sur Vie
18:00 Epinal ? - ? Frejus Saint Raphael
18:00 Lucon ? - ? Chambly
18:00 Marseille Consolat ? - ? Avranches
18:00 Paris FC ? - ? Istres
18:00 US Colomiers ? - ? Amiens
18:30 Colmar ? - ? Red Star

Netherlands - Eredivisie September 19
18:00 Willem II ? - ? NAC Breda

Netherlands - Jupiler League September 19
18:00 Achilles 29 ? - ? FC Oss
18:00 FC Den Bosch ? - ? Helmond Sport
18:00 Fort.Sittard ? - ? FC Eindhoven
18:00 Jong PSV ? - ? Sparta Rotterdam
18:00 MVV Maastricht ? - ? De Graafschap
18:00 Telstar ? - ? Jong FC Twente
18:00 VVV-Venlo ? - ? Almere City FC

Belgium - Jupiler League September 19
18:30 Sporting Charleroi ? - ? Zulte-Waregem

Belgium - Belgacom League September 19
18:30 Mons ? - ? Lommel

Portugal - Liga ZON Sagres September 19
19:30 Vitoria de Guimaraes ? - ? P.Ferreira

Scotland - Premiership September 19
18:45 Partick Thistle ? - ? St. Mirren

Denmark - Superligaen September 19
16:30 Randers FC ? - ? Silkeborg

Denmark - NordicBet Ligaen September 19
17:00 HB Koge ? - ? AB
17:00 Skive ? - ? Vendsyssel FF

Norway - Tippeligaen September 19
17:00 Brann ? - ? Sandnes

Sweden - Allsvenskan September 19
17:00 IFK Gothenburg ? - ? Gefle

Sweden - Superettan September 19
16:30 Oesters IF ? - ? Varbergs BoIS FC

Finland - Veikkausliiga September 19
15:30 FF Jaro ? - ? KuPS

Austria - Erste Liga September 19
16:30 Austria Lustenau ? - ? FC Wacker Innsbruck
16:30 Floridsdorfer AC ? - ? FC Liefering
16:30 Hartberg ? - ? Linzer ASK
16:30 SKN St. Polten ? - ? Kapfenberg
18:30 Mattersburg ? - ? SV Horn

Switzerland - Cup September 19
17:30 Lausanne ? - ? Thun

Turkey - Super Lig September 19
17:00 Eskisehirspor ? - ? Genclerbirligi

Turkey - 1st Lig September 19
16:00 Gaziantep BB ? - ? Adanaspor
16:00 Manisaspor ? - ? Kayserispor

Ireland - Airtricity League September 19
18:05 Bray Wanderers ? - ? St. Patrick's Athletic
18:45 Athlone Town ? - ? Bohemian FC

Ireland - 1st Division September 19
19:00 Shelbourne ? - ? Shamrock Rovers B
19:00 Wexford Youths ? - ? Waterford United

Wales - Premier League September 19
18:30 Bangor City ? - ? Prestatyn Town FC
18:30 Connahs Quay ? - ? Rhyl
18:30 Port Talbot ? - ? Aberystwyth
18:45 Bala Town ? - ? TNS

Luxembourg - National Division September 19
18:00 Progrès Nidderkuer ? - ? Jeunesse Esch

Czech Republic - Synot league September 19
18:15 M Boleslav ? - ? Teplice

Czech Republic - 2nd league September 19
16:00 Usti nad Labem ? - ? FC Vlasim
September 20
08:15 Karvina ? - ? Zlin
08:15 Sokolov ? - ? Slovan Varnsdorf
08:15 Trinec ? - ? Sigma Olomouc

Russia - Premier League September 19
16:00 Arsenal Tula ? - ? Mordovya
September 20
08:00 FC Ufa ? - ? Ural S.R

Russia - 1st Division September 20
05:00 SKA-Energiya ? - ? Baltika
06:00 Luch Energiya Vladivostok ? - ? Volga Nyzhnyi

Russia - 2nd Division:: east September 20
06:00 Smena Komsomolsk ? - ? Yakutiya Yakutsk

Russia - 2nd Division:: south September 19
12:00 Angusht Nazran ? - ? Astrakhan
12:30 Anzhi Makhachkala II ? - ? Mitos
12:30 Druzhba ? - ? Chernomorets N.
13:00 Alania-D Vladikavkaz ? - ? Mashuk-KMV
13:00 FC Krasnodar II ? - ? Vityaz Krymsk
13:00 TSK Simferopol ? - ? FC Zhemchuzhyna Yalta
13:00 Terek Grozny II ? - ? FC Rotor Volgograd
14:00 Afips Afipsky ? - ? Biolog Novokubansk
14:30 Spartak Nalchik ? - ? Dinamo Stavropol
15:00 FC SKCHF Sevastopol ? - ? Sochi

Poland - Ekstraklasa September 19
16:00 Slask Wroclaw ? - ? Korona Kielce
18:30 Lechia Gdansk ? - ? Pogon Szczecin

Poland - 2nd League September 19
16:00 Zagłębie Sosnowiec ? - ? Siarka Tarnobrzeg

Croatia - 1st League September 19
16:00 NK Lokomotiva ? - ? NK Zadar

Hungary - OTP BANK Liga September 19
17:00 Pecsi MFC ? - ? Paks

Romania - Liga 1 September 19
15:30 Gaz Metan Medias ? - ? FC Viitorul Constanta
18:00 Tirgu Mures ? - ? Rapid Bucuresti

Bulgaria - A PFG September 19
14:00 Slavia Sofia ? - ? Cherno More Varna

Latvia - Virsliga September 19
15:00 FK Daugava Riga ? - ? FC Jurmala

Lithuania - A Lyga September 19
15:00 Dainava Alytus ? - ? Klaipedos Atlantas

Estonia - Premium liiga September 19
14:30 Levadia Tallinn ? - ? Talinna Kalev
16:00 FC Infonet ? - ? JK Sillamae Kalev

Moldova - National Division September 19
13:00 Costuleni ? - ? FC Academia Chisinau
13:00 Saxan Ceadir-Lunga ? - ? Tiraspol

Israel - Leumit League September 19
12:30 Ironi Tiberias ? - ? Hapoel Kfar Saba
12:30 Maccabi Herzeliya ? - ? Hapoel Natzrat-Elite
13:00 Bnei Lod ? - ? Hapoel Ramat Gan
13:00 Hapoel Jerusalem ? - ? Hapoel Afula
13:30 Bnei Yehuda Tel Aviv ? - ? Maccabi Kiryat Gat

Argentina - Primera:: apertura September 19
23:30 Quilmes ? - ? Lanus

Argentina - Primera B Nacional September 20
00:00 Colon ? - ? San Martin San Juan

Argentina - Torneo Federal A:: zone 1 September 20
00:00 Club Cipolletti ? - ? CAI Comodoro

Argentina - Torneo Federal A:: zone 2 September 20
00:45 San Lorenzo de Alem ? - ? Americo Tesorieri

Argentina - Torneo Federal A:: zone 3 September 20
01:00 Club Atletico Mitre ? - ? Juventud Antoniana
01:00 Gimnasia y Tiro ? - ? San Martin de Tucuman

Argentina - Torneo Federal A:: zone 4 September 19
19:15 Sportivo Patria ? - ? Textil Mandiyu
September 20
00:00 Atletico Parana ? - ? Juv.Unida Gualeguaychu
00:00 Gimnasia y Esgrima de Concepción ? - ? Sarmiento de Resistencia

Argentina - Torneo Federal A:: zone 5 September 19
17:00 Club Atletico Alvarado ? - ? CD Libertad
19:30 Tiro Federal ? - ? Union de Mar del Plata

Brazil - Serie B September 19
22:30 America RN ? - ? Portuguesa
22:30 Joinville ? - ? Atletico GO
September 20
00:50 Ceara ? - ? Avai FC

Paraguay - Division Profesional:: clausura September 19
23:00 General Diaz ? - ? Guarani

Mexico - Primera Division:: apertura September 20
02:30 Morelia ? - ? Pumas
02:30 Tijuana ? - ? Santos

USA - Major League Soccer September 20
02:00 Real Salt Lake ? - ? Colorado Rapids

Honduras - Liga Nacional:: apertura September 20
01:00 Honduras Progreso ? - ? Real Espana

Japan - J. League September 20
06:00 Nagoya Grampus Eight ? - ? Ventforet Kofu
07:00 Gamba Osaka ? - ? Cerezo Osaka

Japan - J. League 2 September 19
10:00 V-Varen Nagasaki ? - ? Yokohama FC
September 20
04:00 Matsumoto Yamaga ? - ? Kamatamare Sanuki
04:00 Tokyo Verdy 1969 ? - ? Kataller Toyama
04:00 Yamagata ? - ? Kyoto Sanga FC
07:00 Jubilo Iwata ? - ? Giravanz Kitakyushu
07:00 Roasso Kumamoto ? - ? Tochigi SC

Singapore - S.League September 19
11:30 Geylang International FC ? - ? Tanjong Pagar United FC

Republic of Korea - K-League Classic September 20
05:00 Jeonbuk FC ? - ? FC Seoul
05:00 Ulsan Hyundai ? - ? Incheon United
07:00 Gyeongnam FC ? - ? Sangju Sangmu
07:00 Suwon S.B. ? - ? Pohang Steelers

Republic of Korea - K-League Challenge September 20
07:00 Bucheon FC 1995 ? - ? Korean Police FC
07:00 Daejeon Citizen ? - ? Chungju Hummel
07:00 FC Anyang ? - ? Goyang Hi FC

Azerbaijan - Premier League September 19
14:00 Inter Baku ? - ? FK Baku

Iran - Pro League September 19
12:30 Gostaresh Foolad FC ? - ? Zob Ahan
12:30 Saipa ? - ? Padideh FC
13:30 Naft Masjed Soleyman FC ? - ? Naft Tehran
14:00 Esteghlal ? - ? Foolad Khuzestan
14:00 Peykan ? - ? Malavan

Algeria - Ligue 1 September 19
15:00 USM El Harrach ? - ? MC Oran
16:45 CS Constantine ? - ? MC El Eulma

Kenya - Premier League September 19
11:00 K.R.A. ? - ? SoNy Sugar
13:15 Tusker FC ? - ? Nairobi City Stars

Xổ số SMS mobile

Kết quả xổ số Miền Bắc

Kết quả xổ số Miền Nam

Kết quả xổ số Miền Trung

Xổ số kiến thiết trực tiếp

Lịch xổ số hôm nay

Tin tức xổ sổ

KQ bóng đá trực tiếp

Kết quả - Lịch bóng đá

Nhận KQXS qua tin nhắn

Dò vé số trúng thưởng:

Liên kết link hay:

Xem kết quả xổ số theo ngày:

Những từ khóa liên quan

Xem ket qua bong da Cup C1 chau Au 2013 - 2014, ket qua bong da Cup C1 chau Au, bong da Cup C1 chau Au, giai bong da Cup C1 chau Au, giai dau bong da Cup C1 chau Au, ket qua dau bong da Cup C1 chau Au, Xem lịch bóng đá cúp C1 châu Âu, lịch bóng đá cúp C1 châu Âu, lịch giải bóng đá cúp C1 châu Âu, ket qua Champions League, ket qua thi dau Champions League, Champions League 2013 - 2014 Xem lich bong da Cup C1 chau Au 2013

Xem KQXS miễn phí trên di động

dat banner quang cao truc tuyen