»Kết quả - Lịch bóng đá »Cup C1 - Champions League

Lịch bóng đá cúp C1 - Champions League

Champions League - Group A October 1
FT Atletico Madrid 1 - 0 Juventus
FT Malmo FF 2 - 0 Olympiakos

Champions League - Group B October 1
FT Basel 1 - 0 Liverpool
FT PFC Ludogorets Razgrad 1 - 2 Real Madrid

Champions League - Group C October 1
FT Zenit St. Petersburg 0 - 0 Monaco
FT Bayer Leverkusen 3 - 1 Benfica

Champions League - Group D October 1
FT Anderlecht 0 - 3 Borussia Dortmund
FT Arsenal 4 - 1 Galatasaray

England - Championship October 1
FT Leeds United 0 - 0 Reading
FT Wolverhampton Wanderers 1 - 3 Huddersfield Town
FT Fulham 4 - 0 Bolton Wanderers

England - FA Cup:: qualification October 1
FT Evesham United 3 - 1 Histon
FT Frome Town 1 - 0 Folland Sports
FT Leek Town 1 - 0 Tividale
FT Willand Rovers 1 - 0 Blackfield & Langley

Italy - Lega Pro:: group A October 1
FT Albinoleffe 0 - 0 Arezzo

Germany - Regionalliga Nord October 1
FT Werder Bremen II 5 - 0 Cloppenburg

Belgium - Belgacom League October 1
Postp. Tubize ? - ? St.Truiden

Portugal - Segunda Liga October 1
FT Benfica B 1 - 1 Santa Clara
FT Atletico 1 - 2 Oliveirense
FT Chaves 0 - 3 U. Madeira
FT Freamunde 0 - 1 Sp.Covilha
FT Tondela 0 - 0 Sporting CP B
FT Viseu 3 - 0 Maritimo B
FT Vitoria de Guimaraes B 1 - 2 Beira-Mar
FT Portimonense 2 - 0 FC Porto B
FT Olhanense 1 - 3 Farense

Denmark - 2nd Division:: east October 1
FT Hvidovre IF 2 - 3 HIK

Slovakia - Cup October 1
FT Fomat Martin 2 - 0 Rimavska Sobota
AET Oravske Vesele 2 - 2 Cadca *

Russia - 2nd Division:: south October 1
FT Anzhi Makhachkala II 1 - 0 FK Taganrog
FT Terek Grozny II 1 - 2 Mashuk-KMV
FT Alania-D Vladikavkaz 1 - 2 Astrakhan
FT Druzhba 3 - 2 Biolog Novokubansk
FT FC Krasnodar II 1 - 4 FC Zhemchuzhyna Yalta
FT FC Rotor Volgograd 0 - 2 Dinamo Stavropol
FT Sochi 2 - 3 Chernomorets N.
FT Afips Afipsky 0 - 1 Torpedo Armavir
FT Spartak Nalchik 0 - 1 Mitos
FT FC SKCHF Sevastopol 0 - 1 Vityaz Krymsk

Lithuania - Cup October 1
FT Prelegentai 1 - 0 Banga Gargzdai
FT Zalgiris Vilnius 3 - 0 Ekranas
AET Spyris Kaunas * 0 - 0 Siauliai
FT Granitas 2 - 0 Kruoja Pakruojis
AET Taip 1 - 3 Atlantas

Estonia - Cup October 1
FT Nomme JK Kalju 4 - 0 Kuressaare FC
FT Ararat 0 - 3 Tallinna Infonet II

Bosnia and Herzegovina - Cup October 1
FT Metalleghe-BSI 0 - 0 Mladost Velika Obarska
FT Mladost Doboj Kakanj 0 - 1 Zvijezda
FT Olimpik Sarajevo 4 - 0 Celik
FT Rudar Prijedor 0 - 1 Borac BL
FT Velez Mostar 2 - 0 Vitez
FT Siroki Brijeg 2 - 0 Zeljeznicar
FT Sarajevo 4 - 0 Travnik

Montenegro - Cup October 1
FT Berane 3 - 2 Sutjeska Niksic
FT FK Lovcen 0 - 0 Rudar Pljevlja
FT Grbalj Radanovici 2 - 0 Igalo
FT Ibar Rozaje 1 - 1 Petrovac
FT Mogren Budva 1 - 5 Mladost P.
FT Mornar 3 - 2 Bratstvo Cijevna
FT Pljevlja FK 0 - 4 Buducnost P.
FT Zeta Golubovci 6 - 0 Decic Tuzi

Albania - Cup October 1
FT Ada Velipoje 1 - 1 Kastrioti
FT Beselidhja Lezhe 0 - 2 Teuta
FT Burreli 0 - 1 Lushnja
FT Dinamo Tirana 0 - 4 Apolonia
FT Himara 1 - 10 Skenderbeu
FT Iliria Fushe-Kruje 0 - 3 Partizani
FT Kamza 0 - 0 Flamurtari
FT Luftetari Gjirokaster 2 - 1 Bylis B.
FT Mamurrasi 0 - 2 Vllaznia
FT Naftetari Kucove 0 - 2 Laci
FT Pogradeci 2 - 0 Butrinti Sarande
FT Shkumbini 2 - 2 Elbasani
FT Sopoti Librazhd 0 - 3 Tirana
FT Tomori B. 1 - 2 Terbuni Puke
FT Veleciku Koplik 0 - 0 Besa
FT Vora 1 - 4 Kukesi

South America - Copa Sudamericana October 1
FT Bahia 2 - 0 Universidad Cesar Vallejo
October 2
FT Atletico Nacional 2 - 2 Vitoria
FT Emelec 1 - 0 Goias

Argentina - Primera:: apertura October 1
FT San Lorenzo 2 - 0 Olimpo

Argentina - Primera B Nacional October 1
FT Crucero del Norte 1 - 0 Sportivo Belgrano
FT All Boys 1 - 0 Sarmiento
FT Deportivo Santamarina 1 - 0 Atletico Tucuman
FT Union 0 - 0 Patronato de Parana
October 2
FT Boca Unidos 0 - 0 Colon
FT Independiente Rivadavia 1 - 1 Huracan
FT Instituto 1 - 1 Guarani Antonio Franco
FT Gimnasia J 1 - 1 Aldosivi

Argentina - Primera B Metropolitana October 1
FT Club Atletico Estudiantes 1 - 2 Villa Dalmine
FT Almirante Brown 3 - 0 Dep.Espanol
FT Barracas Central 3 - 1 Sportivo Italiano
FT Brown de Adrogue 3 - 1 Dep. Merlo
FT CA Fenix 0 - 3 Tristan Suarez
FT Comunicaciones 1 - 1 CD UAI Urquiza
FT Deportivo Armenio 0 - 0 Almagro
FT Club Atletico Platense 1 - 1 Acassuso

Argentina - Torneo Federal A:: zone 4 October 1
FT Sarmiento de Resistencia 1 - 1 Atletico Parana

Argentina - Copa Argentina October 1
FT Estudiantes 2 - 0 Independiente

Brazil - Cup October 1
FT Botafogo RJ 2 - 3 Santos FC
FT Cruzeiro 1 - 0 ABC
October 2
FT America RN 0 - 1 Flamengo
FT Corinthians 2 - 0 Atletico MG

Bolivia - Primera Division:: apertura October 1
FT Club Petrolero 2 - 1 The Strongest
October 2
FT San Jose 3 - 0 Oriente Petrolero

Colombia - Copa:: play-off October 1
FT Valledupar 2 - 3 Atletico Junior
October 2
FT Boyaca Patriotas 2 - 2 Once Caldas

Ecuador - Serie A:: clausura October 1
FT Mushuc Runa 2 - 0 Universidad Catolica
October 2
FT Manta 2 - 4 Barcelona SC
FT Olmedo 2 - 2 Dep. Cuenca
FT El Nacional 0 - 0 LDU de Quito
FT Independiente del Valle 2 - 0 Dep. Quito

Paraguay - Division Profesional:: clausura October 1
FT Guarani 2 - 3 3 de Febrero
FT Deportivo Capiata 1 - 3 Luqueno
FT Libertad 0 - 0 Nacional
FT General Diaz 1 - 1 Olimpia

Peru - Primera División:: clausura October 1
FT Deportivo Los Caimanes 0 - 0 Inti Gas Deportes
FT U.Comercio 2 - 0 Universitario de Deportes
FT Sporting Cristal 1 - 1 Real Garcilaso

Mexico - Primera Division:: apertura October 2
FT Puebla 1 - 2 Pumas
FT CF America 2 - 0 Veracruz
FT Morelia 0 - 1 Pachuca
FT Jaguares 1 - 1 Leones Negros U. de G.
FT Tijuana 0 - 0 Cruz Azul

USA - NASL Fall October 1
FT Ottawa Fury 2 - 0 Atlanta Silverbacks

Costa Rica - Primera División:: apertura October 2
FT Deportivo Saprissa 0 - 2 LD Alajuelense

Guatemala - Liga Nacional:: apertura October 1
FT CSD Municipal 1 - 0 Universidad SC
October 2
FT CSD Comunicaciones 3 - 0 Antigua Guatemala
FT Deportivo Petapa 1 - 0 Coatepeque

Honduras - Liga Nacional:: apertura October 1
FT CD Real Sociedad 2 - 0 CD Olimpia
October 2
FT CD Motagua 1 - 1 Parrillas One
FT Platense FC 0 - 0 CD Marathon
FT Real Espana 3 - 2 CD Victoria

Asia - Champions League:: play-off October 1
FT Western Sydney Wanderers FC 2 - 0 FC Seoul

Singapore - S.League October 1
FT Courts Young Lions 0 - 1 Harimau Muda B
FT Warriors FC 0 - 1 Balestier Khalsa FC

Republic of Korea - K-League Classic October 1
FT Gyeongnam FC 2 - 1 Pohang Steelers
FT Jeonbuk FC 2 - 0 Jeju United
FT Busan I'Park 1 - 1 Sangju Sangmu
FT Seongnam FC 1 - 0 Chunnam Dragons
FT Suwon S.B. 1 - 1 Incheon United

Algeria - Ligue 1 October 1
FT JS Kabylie 0 - 1 JS Saoura

Egypt - Premier League October 1
FT Alaab Damanhour 1 - 1 Misr El-Maqasha
FT Ismaily SC 2 - 1 Petrojet
FT El Zamalek 0 - 0 El Dakhleya

Xổ số SMS mobile

Kết quả xổ số Miền Bắc

Kết quả xổ số Miền Nam

Kết quả xổ số Miền Trung

Xổ số kiến thiết trực tiếp

Lịch xổ số hôm nay

Tin tức xổ sổ

KQ bóng đá trực tiếp

Kết quả - Lịch bóng đá

Nhận KQXS qua tin nhắn

Dò vé số trúng thưởng:

Liên kết link hay:

Xem kết quả xổ số theo ngày:

Những từ khóa liên quan

Xem ket qua bong da Cup C1 chau Au 2013 - 2014, ket qua bong da Cup C1 chau Au, bong da Cup C1 chau Au, giai bong da Cup C1 chau Au, giai dau bong da Cup C1 chau Au, ket qua dau bong da Cup C1 chau Au, Xem lịch bóng đá cúp C1 châu Âu, lịch bóng đá cúp C1 châu Âu, lịch giải bóng đá cúp C1 châu Âu, ket qua Champions League, ket qua thi dau Champions League, Champions League 2013 - 2014 Xem lich bong da Cup C1 chau Au 2013

Xem KQXS miễn phí trên di động

dat banner quang cao truc tuyen