»Kết quả - Lịch bóng đá »Ngoại hạng Anh - Premier League

Lịch bóng đá ngoại hạng Anh

England - Premier League October 18
FT Manchester City 4 - 1 Tottenham Hotspur
FT Arsenal 2 - 2 Hull City
FT Burnley 1 - 3 West Ham United
FT Crystal Palace 1 - 2 Chelsea
FT Everton 3 - 0 Aston Villa
FT Southampton 8 - 0 Sunderland
FT Newcastle United 1 - 0 Leicester City
October 19
FT Queens Park Rangers 2 - 3 Liverpool
FT Stoke City 2 - 1 Swansea City
October 20
FT West Bromwich Albion 2 - 2 Manchester United

England - Championship October 17
FT Rotherham United 2 - 1 Leeds United
October 18
FT Cardiff City 2 - 1 Nottingham Forest
FT AFC Bournemouth 1 - 0 Charlton Athletic
FT Birmingham City 0 - 1 Bolton Wanderers
FT Brighton & Hove Albion 1 - 2 Middlesbrough
FT Fulham 1 - 0 Norwich City
FT Huddersfield Town 4 - 2 Blackpool
FT Ipswich Town 1 - 1 Blackburn Rovers
FT Millwall 3 - 3 Wolverhampton Wanderers
FT Reading 0 - 3 Derby County
FT Sheffield Wednesday 0 - 3 Watford
FT Wigan Athletic 0 - 0 Brentford
October 21
FT AFC Bournemouth 3 - 0 Reading
FT Blackburn Rovers 1 - 0 Birmingham City
FT Blackpool 0 - 1 Derby County
FT Brentford 0 - 0 Sheffield Wednesday
FT Cardiff City 3 - 1 Ipswich Town
FT Charlton Athletic 2 - 1 Bolton Wanderers
FT Huddersfield Town 1 - 1 Brighton & Hove Albion
FT Norwich City 1 - 1 Leeds United
FT Rotherham United 3 - 3 Fulham
FT Watford 2 - 2 Nottingham Forest
FT Wigan Athletic 0 - 0 Millwall
FT Wolverhampton Wanderers 2 - 0 Middlesbrough

England - League 1 October 18
FT Chesterfield 1 - 1 Oldham Athletic
FT Coventry City 1 - 3 Bristol City
FT Fleetwood Town 3 - 1 Doncaster Rovers
FT Leyton Orient 0 - 0 Milton Keynes Dons
FT Notts County 5 - 3 Crawley Town
FT Peterborough United 2 - 1 Barnsley
FT Preston North End 2 - 0 Port Vale
FT Rochdale 1 - 1 Gillingham
FT Scunthorpe United 1 - 1 Colchester United
FT Walsall 0 - 1 Crewe Alexandra
FT Yeovil Town 1 - 1 Swindon Town
FT Bradford City 0 - 2 Sheffield United
October 21
FT Barnsley 2 - 3 Notts County
FT Bristol City 2 - 2 Bradford City
FT Colchester United 2 - 1 Chesterfield
FT Crawley Town 1 - 0 Walsall
FT Crewe Alexandra 1 - 0 Peterborough United
FT Doncaster Rovers 0 - 2 Leyton Orient
FT Gillingham 0 - 1 Preston North End
FT Milton Keynes Dons 2 - 1 Fleetwood Town
FT Oldham Athletic 4 - 1 Coventry City
FT Port Vale 2 - 2 Scunthorpe United
FT Sheffield United 2 - 0 Yeovil Town
FT Swindon Town 2 - 3 Rochdale

England - League 2 October 18
FT Burton Albion 0 - 2 Morecambe
FT Bury 3 - 0 Portsmouth
FT Cheltenham Town 3 - 2 Northampton Town
FT Dagenham & Redbridge 0 - 1 Newport County
FT Hartlepool United 1 - 2 Luton Town
FT Mansfield Town 0 - 0 Cambridge United
FT Oxford United 2 - 0 Tranmere Rovers
FT Plymouth Argyle 1 - 0 Carlisle United
FT Southend United 1 - 1 Exeter City
FT Stevenage 2 - 1 Accrington Stanley
FT Wycombe Wanderers 2 - 0 AFC Wimbledon
FT York City 0 - 1 Shrewsbury Town
October 21
FT AFC Wimbledon 0 - 0 Plymouth Argyle
FT Accrington Stanley 3 - 1 Hartlepool United
FT Cambridge United 1 - 2 Cheltenham Town
FT Carlisle United 3 - 4 Burton Albion
FT Exeter City 2 - 1 Wycombe Wanderers
FT Luton Town 3 - 1 Dagenham & Redbridge
FT Morecambe 1 - 1 York City
FT Newport County 1 - 0 Southend United
FT Northampton Town 1 - 3 Oxford United
FT Portsmouth 3 - 2 Stevenage
FT Shrewsbury Town 5 - 0 Bury
FT Tranmere Rovers 0 - 0 Mansfield Town

England - Conference Premier October 18
FT Altrincham 1 - 0 Braintree Town
FT Bristol Rovers 0 - 1 Forest Green Rovers
FT Chester FC 2 - 1 Alfreton Town
FT Dartford 1 - 1 Aldershot Town
FT Eastleigh 2 - 1 Nuneaton Town
FT Gateshead FC 0 - 2 Barnet
FT Halifax Town 2 - 0 Kidderminster Harriers
FT Lincoln 1 - 1 Wrexham
FT Macclesfield Town 1 - 0 Dover
FT Southport 1 - 0 Welling United
FT Torquay United 2 - 3 Grimsby Town
FT Woking 1 - 3 Telford
October 21
FT Barnet 3 - 0 Braintree Town

England - Conference North October 18
FT AFC Fylde 2 - 1 Gainsborough
FT Barrow 5 - 0 Gloucester City
FT Boston Utd. 3 - 1 Hyde FC
FT Brackley Town 0 - 0 Tamworth
FT Hednesford 1 - 1 Bradford PA
FT Leamington 0 - 2 Stockport
FT Lowestoft Town 2 - 1 Oxford City
FT North Ferriby United 4 - 4 Guiseley
FT Solihull Moors 3 - 1 Chorley
FT Stalybridge 1 - 2 Colwyn Bay
FT Worcester 2 - 0 Harrogate

England - Conference South October 18
FT Bromley 1 - 0 Bath City
FT Concord Rangers 2 - 2 Maidenhead U
FT Farnborough 0 - 1 Sutton United
FT Gosport Borough 1 - 1 Eastbourne Borough
FT Havant and W. 2 - 3 Chelmsford
FT Hayes & Yeading United 0 - 3 Boreham Wood
FT Hemel Hempstead 1 - 1 Ebbsfleet United
FT Staines Town 1 - 2 Whitehawk
FT Wealdstone 0 - 1 Basingstoke
FT Weston Super Mare 0 - 2 St.Albans

England - FA Cup:: qualification October 14
FT Bromley 5 - 0 Grays Athletic
FT Gloucester City 3 - 2 Staines Town
FT Gosport Borough 3 - 0 Maidenhead U
FT Shortwood United 1 - 3 Bath City
FT Stourbridge 0 - 2 Shildon AFC
FT Warrington Town 1 - 0 Colwyn Bay
FT Worcester 2 - 0 Leamington

England - Capital One Cup September 23
FT Arsenal 1 - 2 Southampton
FT Cardiff City 0 - 3 AFC Bournemouth
FT Derby County 2 - 0 Reading
FT Leyton Orient 0 - 1 Sheffield United
AET Liverpool * 2 - 2 Middlesbrough
FT Milton Keynes Dons 2 - 0 Bradford City
FT Shrewsbury Town 1 - 0 Norwich City
FT Sunderland 1 - 2 Stoke City
FT Swansea City 3 - 0 Everton
FT Fulham 2 - 1 Doncaster Rovers
September 24
FT Burton Albion 0 - 3 Brighton & Hove Albion
FT Chelsea 2 - 1 Bolton Wanderers
FT Manchester City 7 - 0 Sheffield Wednesday
FT Tottenham Hotspur 3 - 1 Nottingham Forest
AET Crystal Palace 2 - 3 Newcastle United
FT West Bromwich Albion 3 - 2 Hull City

England - Johnstones Paint Trophy October 7
FT Hartlepool United 1 - 2 Sheffield United
FT Burton Albion 0 - 3 Doncaster Rovers
FT Dagenham & Redbridge 0 - 2 Leyton Orient
AET Oldham Athletic * 2 - 2 Barnsley
FT Rochdale 0 - 1 Walsall
AET Tranmere Rovers * 1 - 1 Carlisle United
FT Bury 3 - 1 Morecambe
AET Colchester United 3 - 3 Gillingham *
FT Coventry City 3 - 1 Exeter City
FT Luton Town 0 - 1 Crawley Town
FT Milton Keynes Dons 2 - 3 AFC Wimbledon
FT Plymouth Argyle 3 - 2 Swindon Town
FT Portsmouth 1 - 2 Northampton Town
FT Preston North End 3 - 2 Port Vale
FT Scunthorpe United 1 - 2 Notts County
October 8
FT Cheltenham Town 1 - 3 Bristol City

England - Community Shield August 10
FT Arsenal 3 - 0 Manchester City

England - Northern Premier League October 18
FT Barwell F.C. 2 - 1 Blyth Spartans
FT Curzon 2 - 1 Trafford
FT Frickley Athletic 2 - 0 Belper Town
FT Grantham Town 1 - 0 Workington
FT Halesowen 1 - 1 Stamford AFC
FT Ilkeston FC 3 - 1 FC United
FT Kings Lynn Town 3 - 1 Marine
FT Matlock Town 4 - 1 Stourbridge
FT Nantwich Town 1 - 3 Ashton United
FT Ramsbottom United 2 - 0 Buxton
FT Rushall Olympic 1 - 5 Whitby
FT Skelmersdale United 1 - 0 Witton Albion
October 20
FT Curzon 2 - 1 Witton Albion
October 21
FT Barwell F.C. 1 - 0 Stamford AFC
FT Belper Town 0 - 4 Stourbridge
FT Blyth Spartans 1 - 1 Skelmersdale United
FT Frickley Athletic 1 - 1 Buxton
FT Grantham Town 4 - 0 Nantwich Town
FT Halesowen 3 - 0 Rushall Olympic
FT Kings Lynn Town 3 - 0 Ilkeston FC
FT Matlock Town 0 - 0 FC United
FT Ramsbottom United 4 - 0 Whitby
FT Trafford 1 - 2 Ashton United

England - Southern Premier League October 18
FT Arlesey Town 2 - 1 Histon
FT Biggleswade Town 3 - 2 Truro City
FT Burnham 0 - 3 Corby Town
FT Cambridge C 3 - 3 Slough
FT Chesham United 2 - 2 Paulton Rover
FT Chippenham Town 3 - 0 Banbury United
FT Cirencester Town 1 - 1 St Neots Town
FT Dorchester Town 2 - 1 Hitchin Town
FT Dunstable Town FC 1 - 3 Weymouth
FT Hungerford Town 1 - 1 Frome Town
FT Poole Town F.C 0 - 0 Hereford United
FT Redditch United 7 - 2 Bideford AFC
October 20
FT Hitchin Town 2 - 0 Banbury United
October 21
FT Chippenham Town 1 - 2 Redditch United
FT Dorchester Town 1 - 0 Burnham
FT Histon 3 - 0 Biggleswade Town
FT Poole Town F.C 1 - 0 Hungerford Town
FT Slough 2 - 0 Hereford United
FT St Neots Town 2 - 3 Chesham United
FT Truro City 2 - 0 Paulton Rover
October 22
FT Cambridge C 1 - 1 Arlesey Town

England - Isthmian League October 18
FT Bognor Regis Town 3 - 0 Hampton & Richmond
FT Bury Town 0 - 1 East Thurrock United
FT Canvey 0 - 3 Hornchurch
FT Enfield Town 3 - 0 Lewes
FT Hendon 3 - 2 Margate
FT Kingstonian 2 - 2 Billericay
FT Leatherhead 2 - 0 Wingate & Finchley
FT Maidstone 4 - 1 Leiston
FT Metropolitan Police F.C 0 - 0 Dulwich Hamlet
FT Peacehaven & Telscombe FC 3 - 3 Witham Town
FT Tonbridge Angels 1 - 2 Grays Athletic
FT VCD Athletic FC 3 - 2 Harrow Borough
October 20
FT Hendon 1 - 1 Billericay
October 21
FT Bognor Regis Town 0 - 0 Tonbridge Angels
FT Margate 2 - 0 Kingstonian
FT Wingate & Finchley 0 - 2 Metropolitan Police F.C

England - Premier League U21:: division 1 October 18
FT Chelsea U21 2 - 2 Fulham U21
October 20
FT Sunderland U21 1 - 0 Leicester U21

England - Premier League U21:: division 2 October 17
FT Reading U21 3 - 3 Middlesbrough U21
FT Arsenal U21 0 - 0 Blackburn U21
October 20
FT Newcastle U21 3 - 1 Brighton & Hove Albion U21
FT Bolton U21 2 - 2 Stoke City U21
October 22
FT Wolverhampton U21 1 - 3 Derby U21

Xổ số SMS mobile

Kết quả xổ số Miền Bắc

Kết quả xổ số Miền Nam

Kết quả xổ số Miền Trung

Xổ số kiến thiết trực tiếp

Lịch xổ số hôm nay

Tin tức xổ sổ

KQ bóng đá trực tiếp

Kết quả - Lịch bóng đá

Nhận KQXS qua tin nhắn

Dò vé số trúng thưởng:

Liên kết link hay:

Xem kết quả xổ số theo ngày:

Những từ khóa liên quan

Xem ket qua bong da ngoai hang Anh 2013 - 2014, ket qua bong da ngoai hang Anh, bong da ngoai hang Anh, giai bong da ngoai hang Anh, giai dau bong da ngoai hang Anh, ket qua dau bong da ngoai hang Anh, Xem lịch bóng đá ngoại hạng Anh, lịch bóng đá ngoại hạng Anh, lịch giải bóng đá ngoại hạng Anh, ket qua Premier League, ket qua thi dau Premier League, Premier League 2013 - 2014 Xem lich bong da ngoai hang Anh 2013

Xem KQXS miễn phí trên di động

dat banner quang cao truc tuyen