»Kết quả - Lịch bóng đá »Ngoại hạng Anh - Premier League

Lịch bóng đá ngoại hạng Anh

England - Premier League November 1
12:45 Newcastle United ? - ? Liverpool
15:00 Arsenal ? - ? Burnley
15:00 Chelsea ? - ? Queens Park Rangers
15:00 Everton ? - ? Swansea City
15:00 Hull City ? - ? Southampton
15:00 Leicester City ? - ? West Bromwich Albion
15:00 Stoke City ? - ? West Ham United
November 2
13:30 Manchester City ? - ? Manchester United
16:00 Aston Villa ? - ? Tottenham Hotspur
November 3
20:00 Crystal Palace ? - ? Sunderland

England - Championship October 31
19:45 Norwich City ? - ? Bolton Wanderers
November 1
12:15 Wolverhampton Wanderers ? - ? Birmingham City
15:00 Blackburn Rovers ? - ? Reading
15:00 Blackpool ? - ? Ipswich Town
15:00 Brentford ? - ? Derby County
15:00 Cardiff City ? - ? Leeds United
15:00 Charlton Athletic ? - ? Sheffield Wednesday
15:00 Huddersfield Town ? - ? Nottingham Forest
15:00 Rotherham United ? - ? Middlesbrough
15:00 Watford ? - ? Millwall
15:00 Wigan Athletic ? - ? Fulham
17:15 AFC Bournemouth ? - ? Brighton & Hove Albion

England - League 1 October 28
FT Chesterfield 0 - 3 Swindon Town
FT Leyton Orient 0 - 2 Preston North End
November 1
15:00 Bradford City ? - ? Doncaster Rovers
15:00 Bristol City ? - ? Oldham Athletic
15:00 Chesterfield ? - ? Yeovil Town
15:00 Colchester United ? - ? Port Vale
15:00 Crawley Town ? - ? Crewe Alexandra
15:00 Fleetwood Town ? - ? Gillingham
15:00 Leyton Orient ? - ? Coventry City
15:00 Milton Keynes Dons ? - ? Swindon Town
15:00 Notts County ? - ? Walsall
15:00 Peterborough United ? - ? Scunthorpe United
15:00 Rochdale ? - ? Preston North End
15:00 Sheffield United ? - ? Barnsley

England - League 2 October 31
19:45 Accrington Stanley ? - ? Morecambe
November 1
15:00 Burton Albion ? - ? Plymouth Argyle
15:00 Bury ? - ? Cambridge United
15:00 Cheltenham Town ? - ? York City
15:00 Dagenham & Redbridge ? - ? Shrewsbury Town
15:00 Exeter City ? - ? Luton Town
15:00 Hartlepool United ? - ? Newport County
15:00 Mansfield Town ? - ? Southend United
15:00 Northampton Town ? - ? AFC Wimbledon
15:00 Oxford United ? - ? Wycombe Wanderers
15:00 Portsmouth ? - ? Carlisle United
15:00 Tranmere Rovers ? - ? Stevenage

England - Conference Premier November 1
15:00 Aldershot Town ? - ? Gateshead FC
15:00 Altrincham ? - ? Alfreton Town
15:00 Braintree Town ? - ? Woking
15:00 Eastleigh ? - ? Chester FC
15:00 Forest Green Rovers ? - ? Lincoln
15:00 Grimsby Town ? - ? Dartford
15:00 Kidderminster Harriers ? - ? Torquay United
15:00 Nuneaton Town ? - ? Macclesfield Town
15:00 Southport ? - ? Dover
15:00 Telford ? - ? Bristol Rovers
15:00 Welling United ? - ? Barnet
15:00 Wrexham ? - ? Halifax Town

England - Conference North October 28
FT Gloucester City 1 - 1 Solihull Moors
November 1
15:00 Barrow ? - ? Guiseley
15:00 Boston Utd. ? - ? AFC Fylde
15:00 Brackley Town ? - ? Colwyn Bay
15:00 Bradford PA ? - ? Tamworth
15:00 Gainsborough ? - ? Chorley
15:00 Harrogate ? - ? Stockport
15:00 Leamington ? - ? Worcester
15:00 Lowestoft Town ? - ? Gloucester City
15:00 North Ferriby United ? - ? Oxford City
15:00 Solihull Moors ? - ? Hyde FC
15:00 Stalybridge ? - ? Hednesford

England - Conference South November 1
15:00 Basingstoke ? - ? Chelmsford
15:00 Bath City ? - ? St.Albans
15:00 Bishop Stortford ? - ? Hemel Hempstead
15:00 Concord Rangers ? - ? Weston Super Mare
15:00 Eastbourne Borough ? - ? Bromley
15:00 Farnborough ? - ? Gosport Borough
15:00 Staines Town ? - ? Ebbsfleet United
15:00 Wealdstone ? - ? Maidenhead U
15:00 Whitehawk ? - ? Havant and W.
November 2
15:00 Hayes & Yeading United ? - ? Sutton United

England - FA Cup:: qualification October 28
AET Braintree Town 5 - 3 Weymouth
FT Dover 1 - 0 Eastbourne Borough
FT Halifax Town 5 - 0 Chorley
AET Harrow Borough 1 - 4 Basingstoke
FT Havant and W. 3 - 0 Canvey
AET Hemel Hempstead 2 - 0 Nuneaton Town
FT Lincoln 5 - 1 Alfreton Town
AET Southport * 1 - 1 Tamworth
FT Telford 3 - 0 Spennymoor Town FC
FT Wrexham 5 - 2 Macclesfield Town
FT Barnet 4 - 1 Chelmsford
October 29
FT Shildon AFC 1 - 2 Norton United

England - Capital One Cup October 28
FT AFC Bournemouth 2 - 1 West Bromwich Albion
FT Milton Keynes Dons 1 - 2 Sheffield United
FT Shrewsbury Town 1 - 2 Chelsea
FT Fulham 2 - 5 Derby County
FT Liverpool 2 - 1 Swansea City
October 29
FT Manchester City 0 - 2 Newcastle United
FT Stoke City 2 - 3 Southampton
FT Tottenham Hotspur 2 - 0 Brighton & Hove Albion

England - Johnstones Paint Trophy October 7
FT Hartlepool United 1 - 2 Sheffield United
FT Burton Albion 0 - 3 Doncaster Rovers
FT Dagenham & Redbridge 0 - 2 Leyton Orient
AET Oldham Athletic * 2 - 2 Barnsley
FT Rochdale 0 - 1 Walsall
AET Tranmere Rovers * 1 - 1 Carlisle United
FT Bury 3 - 1 Morecambe
AET Colchester United 3 - 3 Gillingham *
FT Coventry City 3 - 1 Exeter City
FT Luton Town 0 - 1 Crawley Town
FT Milton Keynes Dons 2 - 3 AFC Wimbledon
FT Plymouth Argyle 3 - 2 Swindon Town
FT Portsmouth 1 - 2 Northampton Town
FT Preston North End 3 - 2 Port Vale
FT Scunthorpe United 1 - 2 Notts County
October 8
FT Cheltenham Town 1 - 3 Bristol City

England - Community Shield August 10
FT Arsenal 3 - 0 Manchester City

England - FA Cup November 8
15:00 Barnet ? - ? Wycombe Wanderers
15:00 Barnsley ? - ? Burton Albion
15:00 Basingstoke ? - ? Telford
15:00 Blyth Spartans ? - ? Altrincham
15:00 Braintree Town ? - ? Chesterfield
15:00 Bromley ? - ? Dartford
15:00 Bury ? - ? Hemel Hempstead
15:00 Cambridge United ? - ? Fleetwood Town
15:00 Cheltenham Town ? - ? Swindon Town
15:00 Coventry City ? - ? Worcester
15:00 Crewe Alexandra ? - ? Sheffield United
15:00 Dagenham & Redbridge ? - ? Southport
15:00 Dover ? - ? Morecambe
15:00 Eastleigh ? - ? Lincoln
15:00 Forest Green Rovers ? - ? Scunthorpe United
15:00 Gillingham ? - ? Bristol City
15:00 Gosport Borough ? - ? Colchester United
15:00 Grimsby Town ? - ? Oxford United
15:00 Halifax Town ? - ? Bradford City
15:00 Hartlepool United ? - ? East Thurrock United
15:00 Havant and W. ? - ? Preston North End
15:00 Luton Town ? - ? Newport County
15:00 Mansfield Town ? - ? Concord Rangers
15:00 Northampton Town ? - ? Rochdale
15:00 Norton United ? - ? Gateshead FC
15:00 Notts County ? - ? Accrington Stanley
15:00 Oldham Athletic ? - ? Leyton Orient
15:00 Peterborough United ? - ? Carlisle United
15:00 Plymouth Argyle ? - ? AFC Fylde
15:00 Port Vale ? - ? Milton Keynes Dons
15:00 Portsmouth ? - ? Aldershot Town
15:00 Southend United ? - ? Chester FC
15:00 Stevenage ? - ? Maidstone
15:00 Tranmere Rovers ? - ? Bristol Rovers
15:00 Walsall ? - ? Shrewsbury Town
15:00 Warrington Town ? - ? Exeter City
15:00 Weston Super Mare ? - ? Doncaster Rovers
15:00 Wrexham ? - ? Woking
15:00 Yeovil Town ? - ? Crawley Town
15:00 York City ? - ? AFC Wimbledon

England - Northern Premier League October 28
FT Ashton United 1 - 0 Skelmersdale United
FT FC United 0 - 0 Blyth Spartans
FT Grantham Town 3 - 1 Buxton
FT Halesowen 1 - 0 Witton Albion
FT Kings Lynn Town 1 - 0 Belper Town
FT Matlock Town 3 - 0 Frickley Athletic
FT Nantwich Town 2 - 3 Stourbridge
FT Rushall Olympic 0 - 3 Barwell F.C.
FT Workington 3 - 2 Curzon
November 3
19:45 Curzon ? - ? Whitby

England - Southern Premier League October 28
FT Arlesey Town 1 - 2 Corby Town
FT Banbury United 1 - 5 Hereford United
FT Bideford AFC 0 - 2 Cirencester Town
FT Biggleswade Town 3 - 3 Slough
FT Burnham 3 - 1 Frome Town
FT Chesham United 4 - 4 Cambridge C
FT Dunstable Town FC 1 - 3 Histon
FT Hungerford Town 2 - 0 Truro City
FT Paulton Rover 3 - 0 Hitchin Town
November 3
19:45 Redditch United ? - ? Hungerford Town

England - Isthmian League October 28
FT Enfield Town 3 - 1 Margate
FT Leiston 3 - 0 Grays Athletic
November 3
Postp. Billericay ? - ? Maidstone

England - Premier League U21:: division 1 October 31
19:00 Liverpool U21 ? - ? Tottenham U21
19:00 Manchester City U21 ? - ? Everton U21
November 3
13:00 Sunderland U21 ? - ? Fulham U21
19:00 Manchester United U21 ? - ? Leicester U21

England - Premier League U21:: division 2 October 28
FT Aston Villa U21 2 - 1 Wolverhampton U21
October 31
19:00 Arsenal U21 ? - ? Middlesbrough U21
November 3
19:00 Bolton U21 ? - ? Brighton & Hove Albion U21
19:00 Newcastle U21 ? - ? Aston Villa U21
19:00 West Bromwich Albion U21 ? - ? Stoke City U21
19:00 Wolverhampton U21 ? - ? Blackburn U21

Xổ số SMS mobile

Kết quả xổ số Miền Bắc

Kết quả xổ số Miền Nam

Kết quả xổ số Miền Trung

Xổ số kiến thiết trực tiếp

Lịch xổ số hôm nay

Tin tức xổ sổ

KQ bóng đá trực tiếp

Kết quả - Lịch bóng đá

Nhận KQXS qua tin nhắn

Dò vé số trúng thưởng:

Liên kết link hay:

Xem kết quả xổ số theo ngày:

Những từ khóa liên quan

Xem ket qua bong da ngoai hang Anh 2013 - 2014, ket qua bong da ngoai hang Anh, bong da ngoai hang Anh, giai bong da ngoai hang Anh, giai dau bong da ngoai hang Anh, ket qua dau bong da ngoai hang Anh, Xem lịch bóng đá ngoại hạng Anh, lịch bóng đá ngoại hạng Anh, lịch giải bóng đá ngoại hạng Anh, ket qua Premier League, ket qua thi dau Premier League, Premier League 2013 - 2014 Xem lich bong da ngoai hang Anh 2013

Xem KQXS miễn phí trên di động

dat banner quang cao truc tuyen