»Kết quả - Lịch bóng đá »Vô địch quốc gia Nga

Lịch bóng đá Nga

Russia - Premier League November 22
FT Ural S.R 1 - 3 Rubin Kazan
FT Torpedo Moscow 2 - 1 FK Rostov
FT FC Krasnodar 2 - 1 CSKA Moscow
FT Zenit St. Petersburg 1 - 0 Kuban Krasnodar
November 23
FT Dinamo Moscow 3 - 0 Terek Grozny
FT Arsenal Tula 4 - 0 Amkar
FT Spartak Moscow 4 - 2 Mordovya
November 24
16:00 Lok. Moscow ? - ? FC Ufa

Russia - 1st Division November 21
FT Tosno 2 - 1 Luch Energiya Vladivostok
November 22
FT Tomsk 1 - 0 SKA-Energiya
FT Sakhalin 2 - 3 Volga Nyzhnyi
FT Sibir Novosibirsk 0 - 0 FC Yenisey Krasnoyarsk
FT Tyumen 0 - 1 Krylya Sovetov Samara
FT Shinnik Yaroslavl 2 - 1 Dinamo St Petersburg
FT Baltika 0 - 0 FC Volgar
FT Anzhi Makhachkala 2 - 1 Gazovik Orenburg
FT Sokol Saratov 1 - 2 Khimik Dzerzhinsk

Russia - 2nd Division:: south November 24
10:00 Anzhi Makhachkala II ? - ? Astrakhan
10:30 Terek Grozny II ? - ? Dinamo Stavropol
11:00 Alania-D Vladikavkaz ? - ? Mitos
11:00 Druzhba ? - ? Vityaz Krymsk
12:00 Spartak Nalchik ? - ? Mashuk-KMV
13:00 FC Krasnodar II ? - ? Biolog Novokubansk
14:00 TSK Simferopol ? - ? Torpedo Armavir
15:00 Afips Afipsky ? - ? FC Zhemchuzhyna Yalta
15:30 FC SKCHF Sevastopol ? - ? Chernomorets N.

Russia - 2nd Division:: west November 9
FT Strogino 0 - 0 Dnepr
FT Zenit St. Petersburg 2 1 - 1 Tekstilshchik
November 10
FT Znamya 1 - 3 Volga Tver
FT Spartak Moscow II 0 - 0 FC Dolgoprudny
FT Domodedovo Moscow 2 - 2 Kolomna
FT Khimki 1 - 3 Pskov 747
FT Torpedo Vladimir 1 - 0 Solaris Moscow
FT Saturn Ramenskoye 1 - 0 Spartak Kostroma

Russia - 2nd Division:: center November 10
FT Arsenal Tula II 1 - 1 FC Oryol
FT Chertanovo Moscow 0 - 1 Dinamo Briansk
FT FC Metallurg Vyksa 1 - 0 Kaluga
FT Zenit Penza 0 - 1 Spartak Tambov
FT Zvezda Ryazan 2 - 0 Avangard Kursk
FT Lokomotiv Liski 0 - 0 Metalurg Lypetsk
FT Fakel 1 - 0 Vybor-Kurbatovo
FT Vityaz Podolsk 3 - 1 Podolye Podolskiy Rayon

Russia - 2nd Division:: Ural/Povolzhye October 28
FT Dinamo Kirov 1 - 1 Volga Ulyanovsk
FT Rubin Kazan 2 0 - 1 FC Chelyabinsk
FT KamAZ 6 - 0 Spartak Yoshkar Ola
FT NoSta 1 - 0 Neftekhimik

Russia - 2nd Division:: east October 23
FT Smena Komsomolsk 1 - 0 Tomsk II
FT Metallurg Novokuznetsk 1 - 1 Irtysh
FT Dinamo Barnaul 4 - 2 Sibir Novosibirsk II

Russia - Cup October 29
FT CSKA Moscow 2 - 0 Torpedo Moscow
FT FC Ufa 0 - 1 Lok. Moscow
FT Syzran-2003 0 - 1 Gazovik Orenburg
AET Zenit St. Petersburg 2 - 3 Arsenal Tula
FT Kuban Krasnodar 3 - 0 Tosno
October 30
FT Mordovya 5 - 1 Shinnik Yaroslavl
FT FC Krasnodar 1 - 3 Krylya Sovetov Samara
AET Rubin Kazan 2 - 0 Spartak Moscow

Xổ số SMS mobile

Kết quả xổ số Miền Bắc

Kết quả xổ số Miền Nam

Kết quả xổ số Miền Trung

Xổ số kiến thiết trực tiếp

Lịch xổ số hôm nay

Tin tức xổ sổ

KQ bóng đá trực tiếp

Kết quả - Lịch bóng đá

Nhận KQXS qua tin nhắn

Dò vé số trúng thưởng:

Liên kết link hay:

Xem kết quả xổ số theo ngày:

Những từ khóa liên quan

Xem ket qua bong da VDQG Nga 2013 - 2014, ket qua bong da VDQG Nga, bong da VDQG Nga, giai bong da VDQG Nga, giai dau bong da VDQG Nga, ket qua dau bong da VDQG Nga, Xem lịch bóng đá quốc gia Nga, lịch bóng đá quốc gia Nga, lịch giải bóng đá quốc gia Nga, ket qua vo dich Nga, ket qua thi dau vo dich Nga, vo dich Nga 2013 - 2014 Xem lich bong da VDQG Nga 2013 - 2014, lich bong da VDQG Nga, bong da VDQG Nga, lich giai bong da VDQG Nga, lich thi dau bong da VDQG Nga, lich dau bong da VDQG Nga

Xem KQXS miễn phí trên di động

dat banner quang cao truc tuyen