»Kết quả - Lịch bóng đá »Vô địch quốc gia Nga

Lịch bóng đá Nga

Russia - Premier League October 31
FT FK Rostov 1 - 0 Ural S.R
November 1
13:00 CSKA Moscow ? - ? Zenit St. Petersburg
November 2
10:30 Lok. Moscow ? - ? Dinamo Moscow
13:30 Mordovya ? - ? FC Krasnodar
16:00 Kuban Krasnodar ? - ? Spartak Moscow
November 3
11:00 Torpedo Moscow ? - ? Arsenal Tula
13:30 Rubin Kazan ? - ? Amkar
16:00 Terek Grozny ? - ? FC Ufa

Russia - 1st Division November 2
04:00 SKA-Energiya ? - ? Krylya Sovetov Samara
06:00 Luch Energiya Vladivostok ? - ? Sakhalin
09:00 Tomsk ? - ? Gazovik Orenburg
11:00 Sibir Novosibirsk ? - ? Baltika
11:00 Tosno ? - ? FC Volgar
11:00 Tyumen ? - ? Volga Nyzhnyi
12:00 Khimik Dzerzhinsk ? - ? FC Yenisey Krasnoyarsk
13:00 Shinnik Yaroslavl ? - ? Anzhi Makhachkala
13:00 Sokol Saratov ? - ? Dinamo St Petersburg

Russia - 2nd Division:: west October 29
FT Zenit St. Petersburg 2 3 - 2 Domodedovo Moscow
FT Znamya 0 - 1 Tekstilshchik
FT Spartak Moscow II 3 - 1 Solaris Moscow
FT Khimki 1 - 0 Volga Tver
FT Strogino 3 - 1 FC Dolgoprudny
FT Torpedo Vladimir 1 - 0 Spartak Kostroma
FT Dnepr 1 - 1 Pskov 747
FT Saturn Ramenskoye 2 - 0 Kolomna

Russia - 2nd Division:: center October 29
FT FC Metallurg Vyksa 3 - 1 Chertanovo Moscow
FT Arsenal Tula II 1 - 5 Metalurg Lypetsk
FT FC Oryol 0 - 4 Spartak Tambov
FT Lokomotiv Liski 3 - 0 Podolye Podolskiy Rayon
FT Zenit Penza 0 - 0 Vybor-Kurbatovo
FT Zvezda Ryazan 1 - 0 Dinamo Briansk
FT Fakel 3 - 0 Avangard Kursk
FT Vityaz Podolsk 2 - 2 Kaluga

Russia - 2nd Division:: Ural/Povolzhye October 28
FT Dinamo Kirov 1 - 1 Volga Ulyanovsk
FT Rubin Kazan 2 0 - 1 FC Chelyabinsk
FT KamAZ 6 - 0 Spartak Yoshkar Ola
FT NoSta 1 - 0 Neftekhimik

Russia - 2nd Division:: south October 31
FT Angusht Nazran 1 - 0 Dinamo Stavropol
FT Anzhi Makhachkala II 1 - 0 FC Rotor Volgograd
FT Astrakhan 2 - 2 Mitos
FT FC Zhemchuzhyna Yalta 1 - 2 Biolog Novokubansk
FT FK Taganrog 0 - 1 Mashuk-KMV
FT Torpedo Armavir 3 - 1 Vityaz Krymsk
FT Alania-D Vladikavkaz 2 - 1 Terek Grozny II
FT FC Krasnodar II 1 - 2 FC SKCHF Sevastopol
FT Afips Afipsky 2 - 1 Sochi
FT TSK Simferopol 4 - 1 Chernomorets N.

Russia - Cup October 29
FT CSKA Moscow 2 - 0 Torpedo Moscow
FT FC Ufa 0 - 1 Lok. Moscow
FT Syzran-2003 0 - 1 Gazovik Orenburg
AET Zenit St. Petersburg 2 - 3 Arsenal Tula
FT Kuban Krasnodar 3 - 0 Tosno
October 30
FT Mordovya 5 - 1 Shinnik Yaroslavl
FT FC Krasnodar 1 - 3 Krylya Sovetov Samara
AET Rubin Kazan 2 - 0 Spartak Moscow

Russia - 2nd Division:: east October 23
FT Smena Komsomolsk 1 - 0 Tomsk II
FT Metallurg Novokuznetsk 1 - 1 Irtysh
FT Dinamo Barnaul 4 - 2 Sibir Novosibirsk II

Xổ số SMS mobile

Kết quả xổ số Miền Bắc

Kết quả xổ số Miền Nam

Kết quả xổ số Miền Trung

Xổ số kiến thiết trực tiếp

Lịch xổ số hôm nay

Tin tức xổ sổ

KQ bóng đá trực tiếp

Kết quả - Lịch bóng đá

Nhận KQXS qua tin nhắn

Dò vé số trúng thưởng:

Liên kết link hay:

Xem kết quả xổ số theo ngày:

Những từ khóa liên quan

Xem ket qua bong da VDQG Nga 2013 - 2014, ket qua bong da VDQG Nga, bong da VDQG Nga, giai bong da VDQG Nga, giai dau bong da VDQG Nga, ket qua dau bong da VDQG Nga, Xem lịch bóng đá quốc gia Nga, lịch bóng đá quốc gia Nga, lịch giải bóng đá quốc gia Nga, ket qua vo dich Nga, ket qua thi dau vo dich Nga, vo dich Nga 2013 - 2014 Xem lich bong da VDQG Nga 2013 - 2014, lich bong da VDQG Nga, bong da VDQG Nga, lich giai bong da VDQG Nga, lich thi dau bong da VDQG Nga, lich dau bong da VDQG Nga

Xem KQXS miễn phí trên di động

dat banner quang cao truc tuyen